• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดถึงงานมิตติ้ง  (อ่าน 12360 ครั้ง)

หะมู

• Hero Member
    Re: คิดถึงงานมิตติ้ง
    « ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2014, 03:12:45 am »
    ผมเห็นว่าผมให้ความสำคัญกับโกเล็ก เพราะหาโอกาสยากที่โกจะมาเจอะเจอพวกเรา ถ้าโกปั่นจักรยานมาถวายพระพรที่หัวหินวันที่ ๕ ธ.ค. แล้วเราจัดวันที่ ๖ ตรงกับวันเสาร์ ก็ดีครับทุกทีก็จัดกันวันเสาร์ (วันอาทิตย์จะได้มีเวลาสร่าง) แต่ว่าถ้าตรงกับช่วงวันเฉลิมฯ จะเป็นศุกร์-เสาร์-อาทิตย์ ยังสงสัยว่าจะมากันได้กี่ท่าน เพราะหลายคนคงจะไม่อยู่ หรือไปเที่ยวกับครอบครัว เอาเข้าจริงๆ หวอดก็จะมีแค่ ๕-๖ คนเท่านั้น  แต่ถ้ายังยืนยันกันเอาก็เอาอย่างว่า มาแค่ไหนก็แค่นั้น ใครจะมาก็มา ไม่ว่ากัน หรือไงคับ ขอเสียงหน่อย

golf 3 มหาชัย

• Full Member
    « ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2014, 07:28:57 am »
    อยากไปครับ แต่ถ้า 6 ธ.ค. คงขอตัวครับ :-[ เสียดายจัง

หะมู

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2014, 01:19:56 am »
    ถ้าเป็นวันที่ ๖ ธ.ค. ตอนนี้น่าจะ ย้ำ น่าจะ มีแค่ ๑๑ ท่าน
    ๑. คุณเด็กโฟล์ค
    ๒. คุณ Vento โจ้
    ๓. คุณหมู มี เครา
    ๔. คุณหนูหริ่ง 1
    ๕. คุณคนเล่นคลื่น
    ๖. คุณหมีขี้เกียจ
    ๗. คุณสน คลองสี่
    ๘. คุณน้องฟ้า VR6
    ๙. คุณทนายรูปหล่อ
    ๑๐. คุณโกเล็ก
    ๑๑. คุณหะมู
    อุ๊บอิ้บ

เด็กโฟล์ค

• Sr. Member
    « ตอบกลับ #18 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2014, 10:11:57 am »
    ผมไม่ได้คิดว่ามันจะเป็นจริงเร็วขนาดนี้ แค่คิดถึงกลุ่มเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ถ้าช่วงปลายปีหลายท่านติดภาระกิจ เลื่อนไปช่วงว่างๆ ก็ได้ครับ ผมไม่ซีเรียส (พริตตี้ช่วงต้นปีก็ว่าง แต่เขาไม่มางานเรา) คือเผื่ออนาคตอาจจะเปลี่ยนไปใช้ยี่ห้ออื่นเดี๋ยวไม่ได้เจอเพื่อนๆ ครับ (กลัวไม่เข้าพวก แบบว่าไปใช้รถอิตาลี ฝรั่งเศส เกาหลี มาเลเซีย อินเดีย จีน ไทย อะไรทำนองนั้น)

ble

• Jr. Member
    • **
    « ตอบกลับ #19 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2014, 02:53:31 pm »
    หวัดดีครับ พี่หมู ขอลงชื่อด้วยคน ยินดีเหมือนกันอยากเจอ. พี่พี่ทุกคน ในนี้ก็พี่ทั้งนั้น ใช่ปะพี่หมู ;D

หะมู

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2014, 12:39:40 am »
    - สวัสดีคับคุณ ble ยินดีครับ อย่าลืมติดกล้องถ่ายรูปมาด้วยล่ะ แต่เตือนให้เช็คซะก่อนนะว่าวันหยุดศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ เผื่อว่าแฟนจะชวนไปเที่ยวที่ไหน ฮิ ฮิ

- ฝากไปยัง"คุณวีระ" (เห็นเข้ามาช่วยคุยเรื่องรถตู้) ไม่ทราบว่างวดนี้ยังมาได้ไม๊ เพราะโกเล็กจะขึ้นมาแจมด้วย ผมอยากให้เจอกัน คงได้ดวลชาเขียวกันยาว

หะมู

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2014, 03:22:15 am »
    ธรรมดา ครั้งก่อนๆ พอบอกจะจัดเจ๊อะเจอกัน สมาชิกจะเข้ามาตอบกันอุ่นหนาฝาคั่ง งวดนี้รู้สึกว่าเงียบจัง  เอาเถอะมาแค่ไหนก็เจอกันแค่นั้นก็แล้วกัน

Golf 3 Van

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2014, 02:43:43 pm »
    ธรรมดา ครั้งก่อนๆ พอบอกจะจัดเจ๊อะเจอกัน สมาชิกจะเข้ามาตอบกันอุ่นหนาฝาคั่ง งวดนี้รู้สึกว่าเงียบจัง  เอาเถอะมาแค่ไหนก็เจอกันแค่นั้นก็แล้วกัน

ลองบอกว่ามีของแจกสิ.....ไปกันตรึม  ;D ;D ;D ;D ;D

ล้อเล่นนะครับ....ทุกคนไปด้วยใจอยู่แล้ว....

แต่ยังเสียดายของรอบที่แล้วไม่หาย..... ::) :P ;D ;) :) :o

หะมู

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2014, 10:30:53 pm »
    แน่จริงมารอบนี้สิ จะแจกของรอบที่แล้วให้ด้วย เออ  เดี๋ยวจะหาว่าโฟล์กไทยไม่แน่

Vento โจ้

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #24 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2014, 01:08:04 am »
    ผมจะเอาสติ๊กเกอร์ vwthai.santeesuk.com รุ่นที่หายากในตำนาน มาแจกพี่ๆที่มาร่วมงานทุกท่านคร๊าบ!!! ;D ;D ;D

คน เล่น คลื่น

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #25 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2014, 09:44:29 am »
    มามาเลยโฟคล์ไทยใจป้ำอยู่แล้วเฮียหมูซะอย่าง

หะมู

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2014, 02:22:54 am »
    - ตกลงเจอกันแค่สิบกว่าคนนี่นะคับ ไม่เห็นมีใครสนใจเพิ่มอีกเลย

- โกเล็กครับ ตกลงวันที่ ๖ ธ.ค. ให้ผมไปรับที่หัวหินแน่นะ ยังไงขอคำยืนยันและขอรายละเอียดด้วย เจอที่ไหน เวลาเท่าไหร่ แล้วโกจะมานอนที่ไหนล่ะครับ

โกเล็ก

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2014, 05:32:56 am »
    - ตกลงเจอกันแค่สิบกว่าคนนี่นะคับ ไม่เห็นมีใครสนใจเพิ่มอีกเลย

- โกเล็กครับ ตกลงวันที่ ๖ ธ.ค. ให้ผมไปรับที่หัวหินแน่นะ ยังไงขอคำยืนยันและขอรายละเอียดด้วย เจอที่ไหน เวลาเท่าไหร่ แล้วโกจะมานอนที่ไหนล่ะครับ

คุณ หะมู โกปั่นไปแน่ให้ทันวันที่ 5 ธันวาคม 2557 ส่วนสถานที่ยังไม่แน่หัวหินหรือปั่นไปกรุงเทพฯเลย (เดือน พ.ย นี้ไม่ทราบว่าท่านจะประทับที่หัว -กรุงเทพฯ ) ยังไงโกจะส่งข่าวเรื่อยๆ นะ ขอบคุณครับ

คน เล่น คลื่น

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #28 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2014, 07:22:16 am »
    แค่หนึ่งลมหายใจก็ยืดอายุโฟคล์ไทยไปอี่100ปีแล้วครับ ;D

นิก เวนโต้94

• Moderator
    • Sr. Member
    « ตอบกลับ #29 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2014, 08:34:04 am »
    สถานที่จัดที่ไหนครับคุณหมู  ;D