• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดถึงงานมิตติ้ง  (อ่าน 12381 ครั้ง)

seat99

• บุคคลทั่วไป
    Re: คิดถึงงานมิตติ้ง
    « ตอบกลับ #45 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2014, 11:05:24 pm »
    หวัดดีฮะ พี่หะมู ! ผมว่าพี่ตั้งโต๊ะดูหมอด้วยนะ ผมจองคิวแรกเลยครับ ! แม่น เป๊ะ เวอร์ อะ! สำหรับพี่ คนเล่นคลื่น และทีม ดูแลน้อง ViOLetZA  Coilคู่ อย่างดีครับ HappY ๆๆๆๆๆๆ คิดถึง พี่ ๆ น้อง ๆ เพื่อน ๆ ทุก ๆ ท่านครับผม   :) ;) :D ;D :P

เด็กโฟล์ค

• Sr. Member
    « ตอบกลับ #46 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2014, 02:35:18 am »
    ผมไปงานมิตติ้งมา 3 ครั้ง (จาก 4 ครั้ง) ในรอบ7 ปี มั้ง ผมชอบทุกสถานที่ แต่ละที่แต่ละครั้งที่ไปก็ได้รู้จักเพื่อนชาวโฟล์คเพิ่ม ผมยังชอบที่หลักสี่อยู่เลย ผมว่านั่งสบาย จอดรถสะดวก อยู่ดึกได้ ลองเสนอดูครับ แต่ไม่รู้ว่าเดี๋ยวนี้เขาเปลี่ยนกฎเกณฑ์การจอดรถหรือเปล่า

โกเล็ก

• Full Member
    « ตอบกลับ #47 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2014, 10:45:28 am »
           ผมต้องขออนุญาตชี้แจงการไปร่วมงานมิสติ้ง ครั้งแรกสมาชิกจักรยานกระบี่จะปั่นไปถวายพระพรพ่อหลวงของเราที่หัวหินแต่ขณะนี้ทางสมาชิกหลายๆจังหวัด เหนือ-กลาง อีสาน ใต้  ต้องปั่นไปถึงหหาวิทยาลัยศิปกรที่นครปฐมในวันที่ 4 ธันวาคม 57 แล้วรุ่งเช้าวันที่ 5 ธันวาคม 57 ปั่นเข้ากทม.ทำพิธีถวายพระพรที่สวนจิตรดา -ปั่นต่อไปลงนามถวายพระพรที่โรงพยาบาลศิริราช ซึ่งทางสมาชิกไม่ได้ร่วมถวายพระพรที่สนามหลวงในตอนค่ำ ชุดของจังหวัดกระบี่ก็ต้องเดินทางกลับในวันที่ 5/12/57 นั้นเลยเป็นช่วงบ่ายโดยทางรถไฟสายใต้พร้อมจักรยานทุกคน ผมจึงต้องขอโทษที่ไม่ได้ร่วมงานมิสติ้งด้วยประการทั้งปวงที่แจ้งข้างต้น เบอร์โทรโกเล็ก 081-4761815 (ใจอยากพบปะพูดคุนกับสมาชิก โฟส์คคัพอย่างแรง )  :-[ :-[
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 19, 2014, 04:10:52 am โดย โกเล็ก »

หะมู

• Hero Member
    « ตอบกลับ #48 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2014, 09:59:27 pm »
    เอาละนะครับ ประกาศครั้งสุดท้าย วันเสาร์ที่ ๖ ธันวาคม ๒๕๕๗ เพื่อนๆ นักเลงรถโฟล์ก ทั้งที่เป็นสมาชิก และไม่ได้เป็นสมาชิกของบอร์ด โฟล์กไทยนี้ (รวมทั้งท่านที่เป็นสายแอบเข้ามาอ่านด้วย) หากท่านมีใจรักในรถโฟล์กและรถอื่นในกรุ๊ป เราก็ยินดีเรียนเชิญมาพบปะ พูดคุยกัน สถานที่คือลานจอดรถชั้น ๒ ของเทสโก้ โลตัส สาขาแคลาย ไปถึงก็วิ่งขึ้นแล๊มป์ไปจอดได้เลยครับ เวลาก็เย็นๆ สัก ๑๘.๐๐ น. เป็นต้นไป ไม่มีค่าบัตร ค่าจอด(เพราะเราไม่ใช่เจ้าของที่ ฮิ ฮิ) แต่ท่านใดจะติดของขบเคี้ยวเอามาแบ่งๆ กันก็ยินดีครับ เพราะจะมีสมาชิกที่นิยมดื่มเตรียมน้ำแข็ง เครื่องดื่ม เอามาด้วย
    งานกันเองครับ ไม่ต้องกลัวว่าไม่รู้จักใคร ยินดีต้อนรับทุกท่าน มีข้อข้องใจเรื่องรถที่ใช้อยู่ก็มาสอบถามกันได้ครับ เรายังมีช่างสองสามท่าน ที่จะแวะมาร่วมสังสรรด้วย อ้อ เกือบลืมงานนี้มีการแจกสติ๊กเกอร์โฟล์กไทย ที่ว่ากันว่าหายากที่สุดโดยคุณ Joey Baron เจ้าเก่าแจกฟรีครับ เออ ยังงี้ไม่ไปไม่ได้แล้ว เดี๋ยวจะคุยกะเค้าไม่รู้เรื่อง ไม่รู้ด้วยนะ

น้องฟ้า VR6

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2014, 02:31:48 pm »
    ตามที่พี่หะมูเชิญครับ

ท่านใดว่างก็เรียนเชิญ หรือไม่ค่อยว่าง แต่เจียดเวลาได้ช่วง 18.00 - 22.00 น.แวะไปเยี่ยมเยียนกันสักนีดดดดดส์ก็ยังดี แวะทักทายกัน ฉัน เธอ เราคอ VW ด้วยกัน

สถานที่สะดวก โอ่โถง โล่ง สบาย ติดเก้าพับหรือเสื่อมาด้วยก็ดี ถ้าไม่มีก็ขอตัวมาละกานนนนนน

เสียดายงานนี้ขัาพเจ้าอยู่ที่นี่เชียงใหม่ เสียด้าย เสี้ยดาย แต่ใจอยู่ที่ โลตุส เอ้ย โลตัส แคราย ครับ

ขอฝากสวัสดีมายังพี่ๆ น้องๆทุกท่านทุกคนมา ณ ที่นี้ครับ

หะมู

« ตอบกลับ #50 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 02:12:06 am »
    เสียดายน้าหงาไปลัลล้าเจียงใหม่ (แอบอิจฉานะเนี่ย) แถมยังหนีบคุณหมี ขี้เกียจ ไปซะด้วย ได้ข่าวแว่วๆ ว่าคุณพี่วีระจะมีเซอร์ไพร๊ส์นะงานนี้ ยังไงก็อย่าลืมถ่ายทอดสดนะคับ งานพวกเราไม่ใช่อึ อึ นะจะบอกให้

สน คลองสี่

« ตอบกลับ #51 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2014, 10:41:06 pm »
    งานนี้กลับสุรินทร์อีกแล้วครับ ถ้ากลับมาทันจะตามไปคร้าบ ;D
    สน คลองสี่

ทนายรูปหล่อ

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2014, 11:44:34 pm »
    ติดธุระไปไม่ได้อะ เสียดายจัง

หะมู

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2014, 12:42:27 am »
    ดูสิ เพื่อนสมาชิกตัวกลั่นๆ หลายท่าน ติดธุระหมด น่าเสียดายจัง  ขอบอกไว้ก่อนว่างวดหน้าอย่าเพิ่งมาชวนนะ จัดบ่อยแล้วก็ไม่ค่อยมีคนมา งอนแล้วด้วย

หมู มี เครา

• Jr. Member
    • **
    « ตอบกลับ #54 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2014, 05:19:13 pm »
     ;D ยังไงพี่ ที่ใหนกัน

เด็กโฟล์ค

« ตอบกลับ #55 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2014, 04:25:51 am »
    ได้สมาชิกกี่คนครับเนี่ย มันเป็นช่วงวันหยุดยาว หลายคนเลยไม่ว่าง

หมู มีเครา พี่หะมูเขานัดที่เทสโก้ โลตัส (สาขาไหน จำไม่ได้) หกโมงเย็น วันที่ 6 นี้ครับ ที่เดิมี่เคยเจอกันครั้งก่อน

golf 3 มหาชัย

« ตอบกลับ #56 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2014, 10:06:09 am »
    อยากไปด้วยจังครับ แต่วันที่6ตรงกับวันเกิดลูกช่ยพอดี ครบขวบแรกครับ อดไปเลย