• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: รถใคร ปล. ขอให้หายป่วยไว ๆ นะ  (อ่าน 2007 ครั้ง)

FKP

• Newbie
    • *
    รถใคร ปล. ขอให้หายป่วยไว ๆ นะ
    « เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 04:30:59 pm »
    http://www.manager.co.th/Crime/ViewNews.aspx?NewsID=9550000105267

คนขับไม่เป็นอะไร ยังไงก็หายป่วยไว ๆ นะจ๊ะ  ;D

dorn

• Hero Member
    Re: รถใคร ปล. ขอให้หายป่วยไว ๆ นะ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 04:42:06 pm »
    ขอให้หายป่วยไวๆ  เช่นกัน 

หนูหริ่ง 1

• บุคคลทั่วไป
    Re: รถใคร ปล. ขอให้หายป่วยไว ๆ นะ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 09:18:51 am »
    ขอให้หายป่วยไวๆๆ เห็นแล้วดีใจที่ขับ passat

เด็กโฟล์ค

• Sr. Member
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2012, 12:47:03 am »
    ผมก็อ่านข่าวนี้ แปลกใจว่าทำไมนักข่าวลงว่า "รถโฟล์ค พาสสาท" ที่จริงต้องลงว่า "โฟล์ค สวาเก้น รุ่น พาสสาท" ใช่ไหมครับ รถหงายท้องเลย..แต่ไม่บาดเจ็บกันมากนัก

8)ท่าน FKP หายไปนานเลย ยังใช้โฟล์คอยู่น่ะครับ :)

จุฬาคอฟฟี่

• Moderator
    • Jr. Member
    • ใจเป็นนาย กายเป็นบ่าว
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2012, 08:23:54 am »
    ตอนแรกใจหาย นึกว่ารถท่าน ton007 เดี๋ยวนี้ไม่รู้หายไปใหน ไม่แวะมา
    หายเร็วๆนะครับ

ton007

• Moderator
    • "Support and defend the country"
      • Foton Truck Thailand Co.,Ltd.
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2012, 12:16:46 pm »
     ;D
    พึ่งกลับมาถึงเมื่อเช้าพี่ เดินทางเยอะแยะมากมายช่วงที่หายหน้าหายตาไป
    เมื่อเช้าเลยเอาน้องพัทไปส่งซ่อมกับพี่เหน่เรียบร้อย สตาร์ทไม่ติด ถึงมือช่างแล้วก็หายห่วง

กำลังคิดว่า อาจต้องเปลี่ยนเครื่องหรือเกียร์ด้วยละเข้าหาหมอคราวนี้..
    เดี๋ยวว่างเดี่ยวแวะไปนั่งร้านครับ ช่วงสัปดาห์นี้คงอยู่แถวนี้ละครับ(เหนื่อย...มากกก)  ;)

Wachirarat C.
    Silver Passat B4 1996 "5535"

Assistant manager of Sales & Marketing
    FOTON Truck Thailand Co.,Ltd.
    http://www.foton.co.th
    mobile: +66 89 524 6393
    MSN: cwachirarat@hotmail.com

จุฬาคอฟฟี่

• Moderator
    • ใจเป็นนาย กายเป็นบ่าว
    « ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2012, 12:33:56 pm »
    ว๊าว จุดธูปปุ๊บมาปั๊บ เฮ้ยม่ายช่าย พักก่อนครับเดี๋ยวค่อยเจอกัน