• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่ขอความรู้เรื่องรถตู้โฟล์ค  (อ่าน 1159 ครั้ง)

jame357

• Newbie
    • *
    สมาชิกในครอบครับหลายคนจึงมองหารถครอบครัวใช้เดินทางใกล้ ไกล ขอคำแนะนำเรื่องรถตู้โฟล์คมือสองที่หน้าใช้ ไม่จุกจิกอะไหล่หาง่าย ครับ

คนพเนจร

• Newbie
    • *
    Re: มือใหม่ขอความรู้เรื่องรถตู้โฟล์ค
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2017, 05:34:40 pm »
    รออ่านครับ

น้องฟ้า VR6

• Sr. Member
    Re: มือใหม่ขอความรู้เรื่องรถตู้โฟล์ค
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2017, 02:21:18 pm »
    เคยมีคนคอโฟล์คลงไว้แล้วครับ ลองค้นหาดู

รถที่น่าใช้สำหรับครอบครัวก็ต้องรถตู้ครับ

ได้ความกว้างขวาง สะดวกสบายทั้งคนนั่ง คนขับ

สำหรับผม.....รถสำหรับครอบครัวของครอบครัวผมคือ รถตู้โฟล์ค ขับสบาย ผู้โดยสารสะดวก

ผมใช้  T4 VR6 ประตูสไลด์สองข้าง

wat3899

• Jr. Member
    • **
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2017, 09:15:38 am »
    ของผมT4 2.5 เบนซิน 11ที่นั่ง วิ่งนิ่งมากๆ ทั้งระบบแก๊สและน้ำมัน จะขายก็เสียดายแต่ตอนนี้ต้องจอดไว้นอกบ้านเพราะไม่มีที่จอดแล้วครับ นานๆจะได้เอาไปวิ่งสักที แม่บ้านสั่งให้ขายหลายรอบแล้ว แต่แอบๆทำเฉยไปก่อน ขอยืนยันว่ารถตู้ตระกูลโฟร์ค เป็นรถที่ใช้ดีจริงๆครับ