• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้สติ๊กเกอร์ vwthai  (อ่าน 1115 ครั้ง)

Ohmsu

• Newbie
    • *
    อยากได้สติ๊กเกอร์ vwthai
    « เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2014, 10:46:20 pm »
    สวัสดีครับ ผมเพิ่งได้โฟลค์ventoมาผมใช้ได้ประมาน2เดือนแล้วครับ
    ผมเลยอยากเข้าแก๊งด้วยครับอยากได้สติ๊กเกอร์ vwthaiด้วยครับ

หะมู

• Hero Member
    Re: อยากได้สติ๊กเกอร์ vwthai
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 12:08:57 am »
    นี่เลยครับ แต่ว่าไม่ทราบว่าจะทำได้ป่าว  คือเนื่องจากสติ๊กเกอร์ของโฟล์ก-ไทยนี่จัดว่าเป็นสติ๊กเกอร์ที่หายากที่สุดในโลกชิ้นนึง (แม้แต่ใน E-Bay ก็ยังหาไม่ได้) แต่ในเมื่อคุณขอมาทางพวกเราก็ยินดีจะจัดให้ เพียงแต่มีข้อแม้ว่าคุณต้องมารับด้วยตัวเอง วันเสาร์ที่ ๖ ธันวาคม ที่จะถึงนี้ ณ ลานจอดรถชั้น ๒ เทสโก้ โลตัส สาขาแคลาย ตั้งแต่เวลาประมาณ ๑๘.๐๐ น. เป็นต้นไป ขอเพียงคุณขับเจ้าเวนโต้ของคุณขึ้นมาจอด จะมีคุณ Joey-Baron (ขับเวนโต้เหมียนกาน (หวังว่ายังขับอยู่นะคับ)) จะขับยานโดรนเอาสติ๊กเกอร์บินลงมาส่งให้กับมือเลยครับ แน่ะ แต่ถ้าคุณโชคดีวิ่งหนีทันก็อดได้ครับ ควรแกล้งทำเป็นวิ่งหนีไม่ทันจะได้สติ๊กเกอร์สมใจ ไม่ธรรมดานะเนี่ย เสร็จแล้วก็ขอเชิญเข้าร่วมสุมหัวพูดคุยกันกับสมาชิกหลายๆ ท่าน มีปัญหาเรื่องรถ ข้อมูลต่างๆ ก็สอบถามพูดคุย อวดรถของคุณได้ฟรีครับ ไม่มีค่าใช้จ่าย (ยกเว้นว่าคุณชื่นชอบชาเขียว ก็อาจจะเอาติดมาด้วยก็ได้ น้ำแข็งไม่ต้อง แฮะ แฮะ) ไม่ต้องกล้วว่าไม่รู้จักใครนะครับ แค่ขับเวนโต้เข้ามาพวกเราก็ยินดีแล้วครับ ไม่มีข้อผูกมัดนะครับ เสร็จแล้วจะขอตัวกลับก่อนก็ได้ มันเป็นการพบปะมีตติ่งกันเล็กๆ ครับ ทุกท่านคือเพื่อนครับ หวังว่าคงได้เจอกันนะครับ (ถ้ามาก็กรุณาแนะนำตัวท้าวความด้วยนะครับเดี๋ยวจำไม่ได้)

Ohm

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 09:13:58 am »
    ส่งไปรษณีย์ไม่ได้หรอครับ ผมอยู่ลาดกระบังอ่ะครับ
    ปล.มันช่างไกลสะเหลือเกินอ่ะครับ
    ปล.2.แต่ผมอยากได้จริงๆน่ะครับ ;D

หะมู

• Hero Member
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 10:25:10 pm »
    คล้ายๆ กับว่าพวกเราเป็นพวกสำนักกำลังภายในหนังจีนครับ เราชอบที่จะแกล้ง ทรมาน คนที่จะเข้ามาเป็นสานุศิษย์อ่ะครับ เพื่อแสดงว่าอยากได้จริง อยากให้ลงทุนหน่อย แค่ขับรถเข้ามาให้เห็นหน้า ลงมารับสติ๊กเกอร์แล้วคุณจะสะบัดหน้ากลับไปเลย เราก็ยังนึกนิยมในสปิริตของคุณครับ  แต่เรื่องจะให้ส่งทางไปรษณีย์คงต้องรอคุณโจอี้ เจ้าของสติ๊กเกอร์เข้ามาตอบเองดีกว่า (ถ้าตะแกเปิดอ่านนะครับ) คุณโจอี้ทำด้วยความสมัครใจรัก ออกทุนค่าใช้จ่ายเอง มาวิ่งไล่แจกด้วยตัวเอง แถมถ่ายรูปให้อีกต่างหาก พวกเราเคยเสนอค่าใช้จ่ายให้เธอก็ไม่เอา

JOEY_BARON

• Jr. Member
    • **
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2014, 01:55:20 pm »
    ถ้าวันที่ 6 ธ.ค. มาได้ก็มารับกับมือผมได้เลยครับ....แต่ถ้าไม่สะดวก เดี๋ยวหลังวันที่ 6 ธ.ค. ผมจะเปิดกระทู้แจกสติ๊กเกอร์อีกรอบครับผม!

ปล. ถ้ามาได้ มานะครับ......วัยรุ่นหัวใจ VW. หลายๆคนรอคุณอยู่ครับ!!

Ohmsu

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2014, 07:02:50 pm »
    ผมก็อยากไปให้ได้ครับพี่ ขอโทษทีครับ :'( งานหน้าจัดที่ไหนครับพี่ ผมจะไปให้ได้เลยครับ ;D