• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดประมูลรถ PASSAT B4 ปี 95 เริ่มต้นที่ 55,000 บาท(มีคลิป วี ดี โอ ให้ชม)  (อ่าน 13838 ครั้ง)

รังสรรค์

• Newbie
    • *
    Re: เปิดประมูลรถ PASSAT B4 ปี 95 เริ่มต้นที่ 55,000 บาท
    « ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2012, 05:51:59 pm »
    ผมอยากประมูลครับแต่อยากได้เป็นชิ้นๆๆ ใครอยากได้อะไรมารวมกันและส่งรายการอยากได้มา ถ้าประมูลได้ก็แยกเป็นอะไหล่ไปคนละทิศทาง

หมู มี เครา

• Jr. Member
    • **
    Re: เปิดประมูลรถ PASSAT B4 ปี 95 เริ่มต้นที่ 55,000 บาท
    « ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2012, 09:52:43 pm »
    @โกเล็ก ขายพร้อมทะเบียนครับ เปลี่ยนหัวเกียร์เรียบร้อยแล้วนะครับ เดี๋ยว หมูขับไปส่งให้ครับ 555+
    @นิก เวนโต้94 ขอบคุณครับที่ลงรูปให้ครับ

***ขออภัยครับพี่รถมันสภาพดีมากครับ ถ้าแยกเป็นชิ้นเสียดายมันครับ ผมอยากให้คนที่ยังไม่มีรถ หรือมีรถแล้วอยากได้รถใหม่ให้ไปใช้กันครับ***

เด็กโฟล์ค

• Sr. Member
    « ตอบกลับ #17 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2012, 02:12:41 am »
    ว้า...ผมมีแล้วก็ไม่ได้สิทธิ์ประมูลหน่ะซิครับ อยากมีรถสำรองกะเขามั่งอ่ะครับ

หมู มี เครา

• **
    « ตอบกลับ #18 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2012, 09:59:09 am »
    ทุกคนมีสิทธิเหมือนกันครับมีแล้วอยากมีอีกจะเป็นไรไปครับร่วมด้วยช่วยกันผมอยากสหนับสะหนุนให้มีกองทุนของเว็ปครับจะได้เป็นทุนงบประมาณในการพัฒนาและปรับปรุงในด้านต่างๆหรือจัดกิจจะกรรมเพื่อลดภาระทางผู้ดูแลและจะได้เป็นช่องทางค้นคว้าหาข้อมูลและแลกเปลี่ยนความคิดให้อยู่กับพวกเราไปนานๆผมหวังเป็นอย่างยิ่งว่ากิจกรรมนี้คงได้รับความร่วมมือจากเพื่อนสมาชิกทุกท่านครับ

ผมขอกราบขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่านที่จะให้การสนับสนุนกิจะกรรมครั้งนี้ที่จะเกิดขึ้นอีก 2 วันข้างหน้า                             ขอบคุณครับ
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 23, 2012, 08:39:40 pm โดย หมู มี เครา »

vwthai

• Administrator
    • Newbie
    « ตอบกลับ #19 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2012, 09:32:11 am »
    คุณ หมู มี เครา ใจดีจัง
    ขอบคุณมากครับ

ไม่รู้ผมมีอำนาจมอบให้คุณ หมู มี เครา จัดการไหม หรือต้องบอก คุณอนุรัตน์ผู้ก่อตั้ง

ขอเกริ่นไว้ก่อนนะครับ
    ขอมอบให้ คุณ หมู มี เครา จัดการเงินกองทุนนั้นได้เลยครับ
    เช่นเอาไปทำ สติกเกอร์แจก ที่ทุกๆ ท่านต้องการอยู่ครับ

หมู มี เครา

• **
    « ตอบกลับ #20 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2012, 07:57:35 pm »
    ต้องขอคิดดูก่อนครับพี่ ค่อยว่ากันอีกทีครับ
    งั้นฝาก คลิปด้วยแล้วกันครับ
    http://www.youtube.com/watch?v=eMmvmKGv4_Y&feature=youtu.be

เด็กโฟล์ค

• Sr. Member
    เริ่มประมูลแล้ว ใครจะได้ไป ลุ้นกันยันเที่ยงคืน

...ผมก็อยากประมูล เดี๋ยวไปหาตังค์ก่อน วันเดียวจะหาได้ไหมเนี่ย...

หมู มี เครา

• **
    :'( อ้าวเงียบเลยสงสัย ราคาประมูลมันต่ำไปครับ ยืนยันนะรถไม่มีชน น้ำไม่ท่วมนะครับ

หมู มี เครา

• **
    โห.........เงียบเลยแฮะ!!! หรืออยากได้ราคาที่ถูกกว่านี้ผมก็ กล้าลง มากกว่านี้นะครับ มั่นใจใส่เลยครับ มีคนมาให้ผมแล้วนะครับ 90,000 บาท ผมยังไม่กล้าขายเลย เพราะผมลงประมูลใว้ที่นี่แล้วครับ และอยากให้มีเงินเป็นกองทุนสนับสนุนเวป ให้คนดูแลเวป VWTHAI ได้มีกำลังใจทำต่อไปครับ

หมู มี เครา

• **
    ขอคอมเม้น!!หน่อยครับมันถูกไป หรือมันแพงไปครับ

localgame

• **
    ผมว่าตัวรถมันสมราคานะครับ 55,000น่าจะเป็นราคาตั้งขายซะมากกว่าที่จะเป็นราคาประมูลนะครับ

หมู มี เครา

• **
    มีถูกกว่านี้มั้ยครับ ถูกกว่ามอเตอร์ไซร์ที่ผมขับอีกครับ
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 25, 2012, 07:33:05 pm โดย หมู มี เครา »

หมู มี เครา

• **
    โกเล็กเสนอมาแล้วครับ 60,000 บาท
    โกเพิ่งกลับมาวันนี้ไปดูเขาถางป่าจะแบ่งขายที่มาประมูลรถ นายหมู ทำไมไม่มีใครเสนอราคาร่วมค่าบำรุงเวปราคามันยังไง โกเสนอคนแรกเลยนะ หิวข้าวแล้ว 60,000 บาท

ทนายรูปหล่อ

• Full Member
    รอเวลาก่อนเที่ยงคืนฮิฮิ

รังสรรค์

• Newbie
    • *
    ผมรังสรรค์ขอเปิดประมูลที่ 55,500 ครับ