• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดประมูลรถ PASSAT B4 ปี 95 เริ่มต้นที่ 55,000 บาท(มีคลิป วี ดี โอ ให้ชม)  (อ่าน 13915 ครั้ง)

โกเล็ก

• บุคคลทั่วไป
      แหะๆ โกกินข้าวเสร็จแล้วมานั่งยืนยัน นอนยัน อยู่หน้าจอ 60,000 บาท  จะรอจนเที่ยงคืน  ;D จะไม่ยอมหลับ รอน้องทนายรูปหล่อ สู้ราคา 555

หมู มี เครา

• Jr. Member
    • **
    เหลือเวลาอีก 1 ชั่วโมงครับ

เด็กโฟล์ค

• Sr. Member
    เหลืออีก 15 นาที สงสัยโกได้ไปแหงมๆ ผมว่าราคานี้ถูกเลยแหล่ะ แม้จะขาดอุปกรณ์จุกจิกบางอย่างไปเล็กน้อยก็หาเสริมได้ภายหลัง

หมู มี เครา

• **
    ขาดวิทยุกับยางอะไหล่ครับพี่

ทนายรูปหล่อ

• Full Member
    สงสัยช่วงนี้คนเก็บตังไว้เที่ยวปีใหม่ก่อนแน่ๆ

หมู มี เครา

• **
      การประมูลสิ้นสุดลงครับ มีผู้เสนอราคามาสูงสุดคือโกเล็กครับ สุดที่ 60,000 บาท ขายครับ มาเอาไปครับแถมถังแก๊ส พร้อมแก๊สเต็มถังครับ จริงนะครับไม่ได้อำ
    **ขอขอบคุณทุกๆท่านที่เข้ามาคอมเม้นและร่วมกิจกรรมครับ ผมจะหากิจกรรมดีๆแบบนี้มานำเสนอให้เพื่อนๆสมาชิกถ้ามีโอกาสถึงแม้วันนี้จะไม่ค่อยได้รับการตอบรับเท่าที่ควรเป้าหมายของผมคืออยากจะจัดกิจกรรม เข้ากองทุนเพื่อบำรุงเวปเพื่อกิจกรรมต่างของเวป VWTHAI มิได้มีเป้าหมายจัดกิจกรรมเพื่อนำเงินเข้ากระเป๋าตนเอง พี่ๆครับลองคิดดูเหอะราคาขนาดนี้ จะเอากำไรจากที่ใหนครับหรือหารถต้นทุนต่ำกว่านี้จากที่ใหนมา**
                                  สุดท้ายนี้ขอขอบคุณทุกท่านที่ติดตามและร่วมกิจกรรม
                                                                  ขอบคุณครับ

เด็กโฟล์ค

• Sr. Member
    ยินดีด้วยครับ สำหรับสมาชิก B4 ท่านใหม่ (แต่หน้าเก่า) อยากให้คุณหมูจัดอีก ผมอยากได้แต่มีแล้ว อยากลองขับรุ่นอื่นๆ บ้าง ไม่งั้นสู้ราคาไปแล้ว

ยังไงก็ขอบคุณมากทั้งคุณหมู และทุกๆ ท่าน กืจกรรมดีๆ แบบนี้ผมชอบ จะเตรียมเงินไว้รอประมูลคันต่อไปครับ

หมู มี เครา

• **
    เร็วๆนี้ มี B5 ปี99 สภาพสวยกริบ สีเดิมๆภายในเดิมๆ เบาะหนังแท้สีดำ
       t4 2.5 ปี94 เกียร์ออโต้ LPG จะตามมาครับ

โกเล็ก

เมื่อคืนโกหลับก่อนเที่ยงคืน ยังฝันว่าโกประมูลได้นายหมู เครามี ช่วยถ่ายน้ำมันเครื่อง+เกียร+เฟืองท้าย ให้โกด้วย ให้ดีนายขับไปส่งที่กระบี่เที่ยวปีใหม่ที่กระบี่ หรือปีใหม่นี้เจอกันที่เขาโพธื ไปบ้านพี่ ท๊อป  ส่วนโครงการใหม่เป็นรุ่นอื่นได้มั้ย T4 2.5 โกมี 2 คันแล้ว ขอเป็น กระบะ อามาลอค 2000 ซีซี [img][http://images.temppic.com/26-12-2012/images_vertis/1356470255_0.75294600.jpg/img]

ทนายรูปหล่อ

• Full Member
    อยากได้ตู้ไปเล่นมั้งอะ อยากได้ราคาที่เสนอประมูล แต่ไม่ต้องประมูลได้ปะ พี่ขอนะ หมู ฮิฮิ

หมู มี เครา

• **
    พี่ทนายครับ อยากได้ที่เท่าไหร่ครับพี่ แต่ผมคงต้องสนับสนุนเวปด้วยครับ

โกเล็ก

นายหมู วันศุกร์เช้าเจอกันโกนั่งเครื่อง แอร์ไทยแลนต์ ถึงเช้า ช่วงสายๆวันศุกร์โกขับรถใหม่กลับกระบี่เลย ลูก+เพื่อนกลับด้วย

Siravith

• Newbie
    • *
    ใจจริงก็อยากได้ แต่ภรรยาไม่อนุมัติ เพราะเพิ่งจะซื้อรถใหม่มาอีก 1 คัน งบเลยไม่มี ไว้หนหน้า T4 จะลองอ้อนภรรยาดูอีกที :P

ดิวเวนโต้

• Newbie
    • *
    มาไม่ทันเดี๋ยวรอb5แล้วกัน