• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: Vento สตาร์ทไม่ติด ขอความช่วยเหลือครับ  (อ่าน 1760 ครั้ง)

koarasu

• Newbie
    • *
    รถ vento มีอาการสตาร์ทเหมือนจะติด แต่ไม่ติดครับ
    ลองให้ช่างมาทำการจั้มแบตดู ก็ไม่ติดเหมือนกันครับ
    ช่างบอกว่าบอกน่าจะเป็นที่ระบบหัวจ่ายครับ
    ก่อนหน้านี้ได้เปลื่ยน หัวเทียน/ สายหัวเทียน /คอลย์ ไป
    อยากทราบว่าต้องทำอย่างไรต่อไปดีครับ หรือมีช่างแถว
    รังสิตไหมครับ

ขอบคุณครับ

คุณโจ

• บุคคลทั่วไป