• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึง Web admin ครับ  (อ่าน 6358 ครั้ง)

จุฬาคอฟฟี่

• Moderator
    • Jr. Member
    • ใจเป็นนาย กายเป็นบ่าว
    Re: ถึง Web admin ครับ
    « ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2012, 11:33:13 pm »
    คนอย่าง คุณต้น น่ะ หายาก ผมยังตามไม่ทันเลย

ton007

• Moderator
    • "Support and defend the country"
      • Foton Truck Thailand Co.,Ltd.
    « ตอบกลับ #16 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2012, 12:57:19 pm »
    คนอย่าง คุณต้น น่ะ หายาก ผมยังตามไม่ทันเลย

ผมน่ะ หาไม่ยากหรอกท่านพี่  ;)
    ลองเปิดให้ดื่มเอสเปรสโซฟรี 24 ชม.สิ จะไปเฝ้าร้านให้เลย  ;D

Wachirarat C.
    Silver Passat B4 1996 "5535"

Assistant manager of Sales & Marketing
    FOTON Truck Thailand Co.,Ltd.
    http://www.foton.co.th
    mobile: +66 89 524 6393
    MSN: cwachirarat@hotmail.com

หะมู

• Hero Member
    « ตอบกลับ #17 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2012, 01:44:18 pm »
    โหอย่างคุณจุฬาคอฟฟี่น่ะเหรอจะกล้าเปิดให้ดื่มเอสเปรสโซฟรี หุ หุ  คุณton007 คงยังไม่เคยเจอเจ้าของร้านตัวจริงซะแล้ว อิ อิ (ขออภัยผมอดแหย่ไม่ไหวคับ) เพิ่งเจอคุณจุฬาคอฟฟี่กะโจทย์หนเดียว ความลัีบแตกเลย

vw vento 16 วาวล์

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #18 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2012, 02:50:34 pm »
    เข้าใจว่าคุณ ton007 ผู้ดูแลในที่นี้ ไม่อยากให้เกิดปัญหาในภายหลัง คงเกรงว่ามันจะไม่จบ (แบบสวยงาม)  ;) ในการปิดกระทู้นั้น ในความคิดส่วนตัวของผมนั้น  คุณ ton007 คงไม่อยากให้เป็นดังกระทู้ตัวอย่างในอดีด เพราะต่างคนต่างร้อนนั้น คงจะไม่จบง่ายๆแน่  เกิน7หน้าแน่ ชิมิ. ;D

ton007

• Moderator
    • "Support and defend the country"
      • Foton Truck Thailand Co.,Ltd.
    « ตอบกลับ #19 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2012, 03:13:21 pm »
    เข้าใจว่าคุณ ton007 ผู้ดูแลในที่นี้ ไม่อยากให้เกิดปัญหาในภายหลัง คงเกรงว่ามันจะไม่จบ (แบบสวยงาม)  ;) ในการปิดกระทู้นั้น ในความคิดส่วนตัวของผมนั้น  คุณ ton007 คงไม่อยากให้เป็นดังกระทู้ตัวอย่างในอดีด เพราะต่างคนต่างร้อนนั้น คงจะไม่จบง่ายๆแน่  เกิน7หน้าแน่ ชิมิ. ;D

;D
    ใช่ครับผม ขอบคุณที่อย่างน้อยยังพอมีเพื่อนบางคนเข้าใจครับ ;)

Wachirarat C.
    Silver Passat B4 1996 "5535"

Assistant manager of Sales & Marketing
    FOTON Truck Thailand Co.,Ltd.
    http://www.foton.co.th
    mobile: +66 89 524 6393
    MSN: cwachirarat@hotmail.com

dorn

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2012, 03:49:25 pm »
    ขอบอกคุณต้น007ได้เลย  ยังมีสมาชิกอีกจำนวนมากที่เข้าใจในเหตุการณ์ต่างๆได้ดี  ทีมงานทำดีอยู่แล้ว
    ทุกโพสต์ที่เข้ามา  ผู้อ่านทุกท่านรู้ว่าอะไรเป็นอะไร หลายท่านแทงโต็ส แทงเต็ง หรือ วิ่ง (ไม่ใช่การพนันนะ เปรียบเทียบให้เห็นภาพกันชัดๆ)  ถูกเข้าเป้าทุกช๊อต 

สังคมจะดีต้องช่วยกันดูแล

รักทุกท่าน.......คนบ้านเดียวกัน(ประเทศไทย)

พอจะรู้

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2012, 05:59:41 pm »

ประเด็นไม่ใช่การปิดกระทู้ ซึ่งควรจะปิดกุญแจตั้งแต่ 2 วันแรกแล้วด้วยซ้ำ
    ประเด็นอยู่ที่ตอนปิดกระทู้ คุณ ton007 กล่าวเข้าข้างช่างเสน่ห์ ต่างหาก ที่ผมติงเอาไว้ว่าไม่ควร
    เพราะเป็นเหมือนกรรมการ เอาเท้าเหยียบอกฝ่ายหนึ่งพร้อมกับชูมืออีกฝ่ายหนึ่ง ย่อมจะไม่งาม

และขอชื่นชมที่คุณ ton007 ไว้ ณ.ที่นี้

dorn

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2012, 06:26:01 pm »
    ถึงweb admin ครับ
    งานใหม่มาอีกแล้ว  คราวนี้ขอให้  ทีมงาน  admin ใช้วาทะศิลป์ในการเจรจากับผู้ตั้งกระทู้ด้วย  (รีบจี้สกัดจุดก่อน)
    เพราะข้อความที่พิมห์มาเกินขอบเขตของความรับผิดชอบของ web master ทั้ง 4 หรือยัง !!!  รวมทั้งความรับผิดชอบทางกฏหมายของผู้ตั้งกระทู้  ที่อาจจะเกิดขึ้นข้างหน้า.......

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2012, 07:26:20 pm »
    อย่างไงเรื่องก็ผ่านมาแล้ว  เริ่มใหม่ก็ยังทัน  หน้าเวปก็เปลี่ยน ผู้ดูแลก็เปลี่ยน  ค่อยๆปรับกันไป   ให้กำลังใจนะครับ   มีอะไรก็พูดกัน จะปรับเปลี่ยนในทิศทางใหนก็ว่ากันไป   คุณ.พอจะรู้  :) ผมก็เข้าใจในมุมมองของคุณเช่นกัน ผมก็ยังอยากให้เวปเราเป็น เวปที่ช่วยเหลือกันและกัน ดังเจตนารมณ์ แรกของผู้ก่อตั้ง ไม่อยากให้กลายเป็นดั่งที่คุณกล่าวมา เหมือนกัน  เอาน่า...มันผ่านมาแล้ว...เริ่มใหม่ละกัน ;) :

dorn

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2012, 07:37:37 pm »
    เรียนคุณvw vento 16 วาวล์
    เรื่องเก่าจบแล้ว/ แต่งานใหม่มาแล้ว ช่วยอ่านในกระทู้ของ ลุงเจน  ก็จะเข้าใจในกระทู้ถึง web admin ขอรับ

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2012, 08:54:06 pm »
    เรียนคุณ.dorn ผมไปอ่านตามที่คุณกล่าวมาแล้ว ครับๆ...ตอนนี้ผมเข้าใจแล้วครับ  เบื้องสูงใครก็รัก  (รวมทั้งผม)  ส่วนเรื่องสี  เรื่องใครอยู่คุก ใครสนับสนุนใคร  ผม  ขอ  ไม่  ยุ่ง  ไม่  รับ  รู้  ไม่แสดงออกซึ่งความคิดเห็น   8)  ส่วนเรื่องเติม ไม่ เติมเป็นเรื่องส่วนบุคลครับ  ทั้งนี้ทั้งนั้น  สุดแล้วแต่ผู้ดูแลครับ    ไปแล้วครับ. ไปอย่างไว

dorn

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2012, 06:06:34 am »
    เรียนคุณ vw vento 24 วาวล์  เอ๋ยไม่ใช่ แค่16 วาวล์ ครับ
        ขอบคุณครับที่เข้าใจ สังคมออนไลน์นี้ พวกเราเหล่าสมาชิกต้องช่วยกันดูแล การแสดงความคิดเห็นของสมาชิก  ก็ต้องฝากทีมงานด้วย