• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ไฟ สปอร์ตไลด์ ด้านล่างของ golf 3 ซื้อได้ที่ใหนราคาเท่าไรครับ  (อ่าน 282 ครั้ง)

goby

• บุคคลทั่วไป
    ไฟ สปอร์ตไลด์ ราคาเท่าไรครับ อีกเรื่องครับ ผมเคยเห็น เป็นที่ครอบไฟที่อยู่ในตำแหน่ง ของ สปอร์ตไลด์ เป็นสีเงิน ซี่ๆ แต่ไม่มีไฟนะครับ เป้นที่ครอบเฉยๆ สวยดีครับ อันนี้ก็ ไม่ทราบจะซื้อที่ใหนเหมือนกันครับ ใครเคยเห็นบอกหน่อยครับ
    [ 1 มิ.ย. 2546 , 22:07:25 น

สน

ตามร้านที่ขายอะไหล่โฟล์คครับ เคยถามสุขุมวิท 5500
    3 มิ.ย. 2546 , 09:47:42 น

dear

ผมซื้อของ ซูบารุ ใส่ พอดีเลย 1200 บาท ของใช้แล้วครับ
    4 มิ.ย. 2546 , 08:51:02 น

dear

ถ่ายมาแล้ว ไม่รู้ไปไว้ไหนครับ
    แล้วจะหามาให้ดูนะครับ

9 มิ.ย. 2546 , 18:10:02 น

เต่าพันปี

เข้าใจว่าคุณสนหมายถึงร้านสุขุมวิทอะไหล่ อยู่ริมถนนปากทางเข้าโรงภาพยนต์ไดเร็คเตอร์หรือวอชิงตันนี่แหละครับ ขออภัยผมจำสับกันอยู่บ่อย ใกล้ปากทางเข้าซอยสายน้ำผึ้ง(มาจากพระโขนง) ต้องเข้าไปจอดรถในเวิ้งของโรงภาพยนต์(เก่า) หลังร้านรับซ่อมเครื่องด้วยครับ เดี๋ยวนี้รู้สึกจะเน้นอะหลั่ยของแอร์คูล ติอยู่ที่เถ้าแก่บางทีขายของเหมือนไม่ง้อลูกค้าครับ
    11 มิ.ย. 2546 , 02:47:32 น

สน

ใช่ครับคุณเต่าพันปี ถูกต้องนะคร๊าบบบ (เพิ่งมาเห็นครับ ตอบช้าไป โทษที)
    4 ก.ย. 2546 , 14:44:34 น