• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำเพิ่มเติมเรื่องเสียงลมในห้องโดยสาร  (อ่าน 764 ครั้ง)

• บุคคลทั่วไป
    ตามที่คุณอนุรัตนEอกให้เอาเชือกไนล่อนสอดเข้าไปในเส้นขอบยาง คุณอนุรัตนEมายถึงเชือกไนล่อนที่เราไว้ใช้ผูกของใช่ไหมครับ ถ้าใช่มันไม่เล็กไปหรือครับ ดูช่องมันใหญ่กว่ามาก แล้วจะใส่อย่างไรให้มันรอบไดE เพราะต้องโค้งไปตามรูปประตู ขอคำแนะนำเพิ่มเติมนะครับ
    [ 2 มี.ค. 2544 , 09:05:08 น