• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ตำแหน่งเลข ของตัวถังรถ  (อ่าน 924 ครั้ง)

passat B5 highline

• บุคคลทั่วไป
    ตำแหน่งเลข ของตัวถังรถ
    « เมื่อ: ตุลาคม 21, 2017, 09:03:04 am »
    รบกวนท่านสมาชิก ครับทา่นใดใช้รถ passat b5 highline ทราบตำแหน่งเลขของตัวถังรถ กรุณาบอกด้วยครับ ขอขอบคุณ

monkeyvw

Re: ตำแหน่งเลข ของตัวถังรถ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2017, 12:20:48 am »
    หมายเลขตัวถังpassat อยู่ที่ แผ่นเหล็กที่แบ่งช่อง ระหว่างห้องที่วางแบตเตอรี่ กับห้องเครื่อง
    อยู่ตรงกลางใต้ขอบยาง  ถ้ามองจากด้านหน้า หมายเลขจะอยู่ ที่ขอบแผงเหล็กใต้ขอบยางตรงหลังเครื่ิองครับ

passat b5 highline

Re: ตำแหน่งเลข ของตัวถังรถ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2017, 05:10:41 pm »
    ขอบคุณมากครับเจอตามที่บอก เจ้าของเดิมได้เพิ่มอุปกรณ์มาบางอย่าง แล้วไปบังเลยมองไม่เห็น