• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: มือหมุนกระจก Volw Vento  (อ่าน 2499 ครั้ง)

กอบ

• บุคคลทั่วไป
    มือหมุนกระจก Volw Vento
    « เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2017, 03:30:07 pm »
    ต้องการมือหมุนกระจก Vento หาได้ที่ไหนค่ะ  (กระจกไฟฟ้าเสีย) ถ้าซ่อมราคาเท่าไ

Beata

• Newbie
    • *
    Re: มือหมุนกระจก Volw Vento
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 15, 2018, 11:24:59 am »
    ตอนนี้น่าจะหายากนะครับเพราะเป็นรุ่นเก่า

Hongwandee

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 23, 2018, 02:01:04 pm »
    กำลังหาอยู่เหมือนกันค่ะ ถ้าหาเจอที่ไหนอะไรยังไง รบกวนบอกด้วยนะค่ะ

Joe

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2018, 03:26:30 pm »
    ต้องการมือหมุนกระจก Vento หาได้ที่ไหนค่ะ  (กระจกไฟฟ้าเสีย) ถ้าซ่อมราคาเท่าไ

กระจกไฟฟ้าเสีย แล้วต้องการมือหมุน?   

จะแปลงรึครับ?  น่าจะดูก่อนนะครับว่าอะไรเสีย เฟื่องแตก, ระบบไฟฯ
    ผมว่าซ่อมได้นะอย่าแปลงเลย เสียดายOptionรถ

ถ้าชุดรางกระจก เห็นๆขายอยู่ประมาณ 2,xxx ค่าแรงซ่อมก็หลักร้อยมั่ง  หรือ
    ถ้าจะเอามือหมุนจริงๆ เคยเห็นแต่เขาขายยกแผงประตูนะครับ , แต่ผมว่าอย่าซื้อแบบนั่นเลย มันรกบ้านเปล่าๆ สมัยก่อนผมก็เป็น55

ค่อยๆหาไปครับ ไม่ต้องรีบ ยังมีของอยู่แล้วครับ