• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอวิธีเปิดกระโปงหน้า passat b4 ครับผม สลิงขาด จอดมานานแล้ว จะปลุกชีพ ครับผม  (อ่าน 1045 ครั้ง)

Aoody_Se

• Newbie
    • *
    เราจะเปิดยังงัยครับ ก้มไปดึงสลิงช่องไหน ใกล้สุดครับ หรือมีวิธีอื่นอีก รบกวนช่าง ผู้เคยทำมาก่อนด้วยครับ ขอบคุณครับ

B4+ธรรมดา

• บุคคลทั่วไป
    ที่อู่เคยทำให้ครับเข่ยจากกระจังหน้าครับแต่คงต้องให้ผู้มีวิชานิดนึง

น้อย

• บุคคลทั่วไป
    แงะไฟหลอกซ้ายขวาแล้วถอดกระจังหน้าออกครับ น่าจะเห็นที่เปิดฝากระโปรงหน้าครับ
    รอ ผู้รู้อีกทีครับ