• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีปีใหม่ ๒๕๖๐  (อ่าน 1359 ครั้ง)

หะมู

• Hero Member
    สวัสดีปีใหม่ ๒๕๖๐
    « เมื่อ: มกราคม 01, 2017, 01:52:58 am »
    สวัสดีปีใหม่ พ.ศ. ๒๕๖๐ ครับ ผู้น้อยขอให้เพื่อนๆ สมาชิกทั้งเก่า และใหม่ ทุกท่านมีสุขภาพแข็งแรง จิตใจผ่องแผ้ว สามารถฟันฝ่าอุปสรรค และใช้รถโฟล์กคู่ใจด้วยความสนุกสนานนะครับ  คิดถึงทุกๆ ท่านครับ ยังไงก็ถือโอกาสส่งเสียงรายงานตัวกันหน่อยนะครับ ห่างหายกันไปนานๆ ไม่ทราบว่ายังใช้โฟล์กกันอยู่หรือเปล่า ขอเสียงหน่อยครับ  ปีใหม่นี้กำลังคิดว่าจะหาอะไรทำสนุกๆ กันหน่อย จะได้ถือโอกาสเช็คชื่อกันด้วยครับ ขอบคุณครับ 

น้องฟ้า VR6

• Sr. Member
    Re: สวัสดีปีใหม่ ๒๕๖๐
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 03, 2017, 08:33:01 pm »
    สวัสดีปีใหม่ ปีพ.ศ. ๒๕๖๐ คร้าบบบบ ขอให้ท่านที่เปิดมาอ่าน มีความสุข สุขกาย สบายใจ การงานราบรื่น กำไรหมื่นล้านทุกท่านทุกคน

เด็กโฟล์ค

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 05, 2017, 02:29:03 am »
    สวัสดีปีใหม่ครับ ยังใช้อยู่ครับ คันเดิม รักเจ้าของมาก จะ 9 ปีเต็มแล้ว ยอมรับว่า VW ทนถึกมาก...กกกก...

นิก เวนโต้94

• Moderator
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 05, 2017, 11:00:22 am »
    ขอให้ทุกท่านมีความสุขความสำเร็จในหน้าที่การงานและชีวิตครอบครัวตลอดไปครับ  ;D

Gapao Ayabe

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 09, 2017, 05:08:08 pm »
    สวัสดีปีใหม่ครับ ขอบคุณท่านเจ้าของกระทู้ด้วยครับ ที่ริเริ่มในสิ่งที่ดีๆและสำคัญๆ

ในโอกาสปีใหม่นี้ ก็ขออวยพรให้ทุกท่าน ทั้งสมาชิกเก่าใหม่ มีสุขภาพที่ดีถ้วนทั่วหน้ากันน่ะครับ ที่ญี่ปุ่นตอนนี้หนาวมาก รถผมก็พึ่งซื้อต่อเขามา ที่จอดก็ยังไม่มี เอาผ้าคุมรถตากฝนตากหิมะอยู่นี่แหล่ะ ส่วนในบ้าน ผมก็กำลังหัดเลี้ยงปลากัดจากบ้านเราอยู่ สงสัยหนาวนี้ไม่รอดแน่ สงสารปลาเหมือนกัน นอนนิ่งๆกันเป็นแถวเลย ฮือๆๆๆ

Shafindows

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 14, 2017, 05:23:04 pm »
    สุขสันต์วันสงกรานณ์ปีใหม่ไทยด้วยนะค่ะ