• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: switch pressure  (อ่าน 998 ครั้ง)

switch pressure air

• บุคคลทั่วไป
    switch pressure
    « เมื่อ: สิงหาคม 27, 2016, 03:16:09 pm »
    ขอรบกวนถามว่า switch pressure air ของ โฟล์คตู้ T5 ปี 2008 หาซื้อได้ที่ใหนครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ ผมให้ร้านแอร์สั่งเอง 3 รอบ ส่งผิดทั้ง 3 รอบ เลยต้องหาเอง ผมอยู่ต่างจังหวัดครับ ไม่ค่อยชำนาญร้านอาหลั่ยโฟล์ค ช่วยชี้แน่ะด้วยครับ

หะมู

• Hero Member
    Re: switch pressure
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 01, 2016, 01:16:09 am »
    ลองโทรถามช่างสันติ ๐๘๗-๖๘๓ ๕๐๖๒ นะครับเป็นช่างแอร์โฟล์กโดยตรงครับ

ชาร์ลี

• Full Member
    Re: switch pressure
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 01, 2016, 04:11:57 pm »
    ปกติอะไหล่ Vw ผมสั่งร้านชัยประสิทธิ สะพานควาย ร้านนี้แน่นอนมาก อะไหล่ถูกต้อง ถ้าอะไหล่oemไม่มีเบิกศูนย์ให้ ราคาชัวร์ ไม่มั่วนิ่ม