• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: Wagensmeet & Friends 2016  (อ่าน 1070 ครั้ง)

หะมู

• Hero Member
    Wagensmeet & Friends 2016
    « เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2016, 04:23:54 am »
    www.vwwatercoolerclub.com ประกาศจัดงานมีทติ่งของชาวโฟล์ก (หรือรถเยอรมัน) ในวันที่ ๑๐ กันยายน ศกนี้ ระหว่าง ๑๕.๐๐ - ๒๒.๐๐ น. จัดงานที่ตลาดรวมทรัพย์ ๒  ค่าบัตรเข้างาน ๓๐๐ บาท (รถ + คนขับ) คนร่วมงานเพิ่มคนละ ๑๐๐ บาท รายละเอียดสามารถเข้าไปดูได้ในเว๊ปดังกล่าวครับ (ผมแค๊ปมาไม่เป็นอ่ะครับ ฮิ ฮิ) เพื่อนท่านใดสนใจก็เข้าไปลงชื่อได้เลยครับ เค้าว่าร้อยคนแรกจะมีของชำร่วยให้ด้วยครับ

เมื่อตอนที่เราจัดมีทติ้งกันเมื่อเดือนสิงหา ปี ๕๖ มีเพื่อนจาก VWC แวะมาเจอกันหลายท่านอยู่ งานนี้ผมก็ว่าจะไปร่วมงานกะเค้าบ้าง เผื่อจะได้ไอเดียมาจัดของโฟล์กไทยมั่ง

นิก เวนโต้94

• Moderator
    • Sr. Member
    Re: Wagensmeet & Friends 2016
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2016, 07:08:31 am »
    รายละเอียดตามลิงค์ครับ

http://www.vwwatercoolerclub.com/webboard/index.php?topic=33097.0

หะมู

• Hero Member
    Re: Wagensmeet & Friends 2016
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2016, 06:12:37 pm »
    ขอบคุณคุณนิก เวนโต้94 ครับ :)