• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ข้อมูลปุ่มต่างๆใน new beetle 2011 อ่ะครับในคู่มือมีไม่หมด ขอบคุณทุกท่านครับ  (อ่าน 790 ครั้ง)

Pangpang68

• บุคคลทั่วไป
    อยากได้ข้อมูลปุ่มต่างๆใน new beetle 2011 อ่ะครับในคู่มือมีไม่หมด ขอบคุณทุกท่านครับ

หะมู

• Hero Member
    เพื่อนๆ สมาชิกในบอร์ดนี้ น่ากลัวยังไม่ใครใช้นิวบีเทิลครับ แต่ที่จริงในเมื่อเป็นโฟล์กผมว่าช่าง/อู่โฟล์ก น่าจะแนะนำคุณได้ดีกว่าพวกเราแน่ๆ ครับ