• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: เกียร์เป็นอะไรครับ  (อ่าน 1137 ครั้ง)

Kangkop

• Newbie
    • *
    เกียร์เป็นอะไรครับ
    « เมื่อ: มิถุนายน 13, 2016, 03:06:44 pm »
    ผมใช้โพล์ค พัชสาทไฮไลปี2002อาการตอนนี้คือเกียร์ไม่เปลี่ยนครับ อยู่เกียร์1เกียร์เดียว
    เป็นๆหายๆครับบ้างทีก็เปลียนบ้างที่ก็ไม่เปลียนครับไปเข้าอู่
    เซ็งมากครับจึงขอรบกวนเพื่อนๆพี่ๆช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

หะมู

• Hero Member
    Re: เกียร์เป็นอะไรครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2016, 02:29:22 am »
    ถ้าเอาไปเข้าอู่แล้ว ป่านนี้คงแก้ไขได้แล้วนะครับ ยังไงแวะเข้ามาแชร์ข้อมูลกับเพื่อนๆ มั่งก็ดีครับ ขอบคุณ

aaa

• บุคคลทั่วไป
    Re: เกียร์เป็นอะไรครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2016, 08:19:57 am »
    ใช้ สาย vag ตรวจดูครับ อาการเกียร์ไม่เปลี่ยน น่าจะขึ้น