• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งซื้อ VW GTI MK6 แต่ไม่มีเมนูการตั้งค่าโทรศัพท์ Bluetooth  (อ่าน 814 ครั้ง)

pmoo5

• Newbie
    • *
    เรียน ผู้รู้ครับ
    ผมสมาชิกใหม่ พอดีเพิ่งซื้อมือสองมา แต่ปรากฎว่า ไม่มีเมนูตั้งค่าโทรศัพท์ ท่านใดพอทราบไหมครับ ว่าจริง ๆ แล้ว เป็น Option ต้องซื้อแยกหรือเปล่า หรือต้องตั้งค่ายังไงครับ ผมหาเมนูโทรศัพท์ที่จะ pair bluetooth ไม่เจอเลยครับ ขอบคุณครับ