• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ซื้อที่ 0 ไหนดีคะ  (อ่าน 1347 ครั้ง)

vichitra

• Newbie
    • *
    ซื้อที่ 0 ไหนดีคะ
    « เมื่อ: เมษายน 07, 2016, 08:14:19 am »
    อยากทราบว่าใช้แล้วดีไหม

vichitra

• Newbie
    • *
    Re: ซื้อที่ 0 ไหนดีคะ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 07, 2016, 08:15:33 am »
    ลืมบอก bettle น่ะค่ะ

หะมู

• Hero Member
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 09, 2016, 02:00:16 am »
    ถ้าหมายถึงดีลเล่อร์โดยตรงไม่น่าจะมีมั๊งครับ ไทยยานยนต์ก็สนแต่จะขายตู้คาราเวล ดีเซล ขนาดงานมอเตอร์โชว์ที่เพิ่งหมดไปยังไม่ไปออกบูธโฟล์กเลย คงจะหมดมุข รุ่นอื่นๆ ขายไม่ได้ตีกินแต่รถตู้ดีก่า

ถ้าคุณจะซื้อ New Beetle คงต้องติดต่อพวกที่นำเข้าอิสระครับ ก่อนหน้านี้เคยมีพวกที่นำเอาชิ้นส่วนเก่าเข้ามาประกอบขายอยู่พักนึง พอเกิดคดีรถหรูทางการฟิตเข้มงวดตอนนี้เลยเห็นวิ่งกันน้อยลง

รถจากดีลเล่อร์ป้ายแดงคงไม่มี แต่ถ้าจะหาดูรถเก่าลองเข้าไปดูใน www.taladrod.com ก็มีบอกขายเยอะนะครับ

vento94เดิมๆ

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2016, 11:16:35 pm »
    tbnเลยครับ เวลาซ่อมเดินห้างฆ่าเวลาได้

หะมู

• Hero Member
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2016, 02:53:14 pm »
    tbn นี่ย่อมาจากอะไรอ่ะครับ เป็นดีลเล่อร์ขายนิวบีเทิลหรือครับ

Golf 3 Van

• Full Member
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2016, 02:28:14 pm »
    หรือคุณvento94เดิมๆจะหมายถึง

http://www.tbnauto.co.za/