• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามโชรูมขาย VW Golf GTI  (อ่าน 1014 ครั้ง)

Thekwane

• บุคคลทั่วไป
    สอบถามโชรูมขาย VW Golf GTI
    « เมื่อ: มีนาคม 14, 2016, 10:07:28 am »
    พอดีผมกำลังสนใจ vw golf gti ครับ
    แค่ว่าผมไม่เห็นเอาไปโชในงาน Motor Show และ Motor Expo หลายปีแล้ว
    น่าจะเป็น ยนตรกิจ แต่ไม่รู้เค้ายังขายอยู่ไหม ได้ยิน feedback ไม่ดีด้วย
    ไม่ทราบว่าตอนนี้มีเจ้าไหนขายอยู่บ้างครับ
    ถ้าไกล้ๆ พระราม2 หรือฝั่งธนด้วย ยิ่งดีเลยครับ

ถ้าเป็นการผิดกฏ หรือยังไงขออภัยด้วยครับ

หะมู

• Hero Member
    Re: สอบถามโชรูมขาย VW Golf GTI
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 23, 2016, 02:33:04 am »
    ไม่ทราบป่านนี้ได้รถไปหรือยัง ยนตรกิจ ไม่ต้องไปถามหรอกครับ เค้าจ้องแต่จะขายรถทำเงินง่ายๆ เดี๋ยวนี้เค้าขายแต่รถตู้ tdi คุณไปถามหาจีทีไอ คนขายอาจไม่รู้จัก ฮิ ฮิ  ถ้าสนใจจริงๆ ก็ลองติดต่อ โฟล์กหลักสี่ดูสิครับ ไม่งั้นก็คงต้องถามพวกบริษัทที่นำเข้าอิสระ เช่น โชว์รูมใหญ่ๆ แถวเพชรบุรีตัดใหม่

Thekwane

• บุคคลทั่วไป
    Re: สอบถามโชรูมขาย VW Golf GTI
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2016, 02:00:40 pm »
    ขอบคุณครับ แต่เหมือนจะหามือ 1 ยากแล้ว คงต้องสั่งเกร เอาแล้ว  :(