• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยครับคาราเวล vr6 สตาร์ทไม่ติดครับ  (อ่าน 743 ครั้ง)

bihard

• Newbie
    • *
    คาราเวล vr6 สตาร์ทไม่ติดครับ จอดปกติครับ เช้ามาสตาร์ทไม่ติด ดูแล้วน้ำมันไม่ออก ไฟไม่มาปั๊มติ๊กครับ ปั๊มติกไม่เสีย รีเลย์ 167 ไม่เสีย รบกวนหน่อยครับ อยากทราบว่าเป็นอาไร

คนเล่นคลื่น

• Full Member
    Re: ช่วยด้วยครับคาราเวล vr6 สตาร์ทไม่ติดครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2016, 09:06:30 am »
    เซ็นเซอร์เพลาข้อเหวียงครับ