• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีปีใหม่ ๒๕๕๙ ครับ  (อ่าน 972 ครั้ง)

นิก เวนโต้94

• Moderator
    • Sr. Member
    สวัสดีปีใหม่ ๒๕๕๙ ครับ
    « เมื่อ: มกราคม 01, 2016, 07:18:33 pm »
    สวัสดีปีใหม่ 2559 นะครับ ขออวยพรให้สมาชิกชาวโฟล์คไทยทุกท่านมีสุขภาพแข็งแรง มีความสุขกับการใช้รถ แต่งรถ และซ่อมรถที่เรารักตลอดทั้งปีนะครับ

สำหรับผม จะยังทำหน้าที่ภารโรง เก็บกวาดทำความสะอาดและอำนวยความสะดวก ณ เวบแห่งนี้เหมือนเดิมครับ  ;D

หะมู

• Hero Member
    Re: สวัสดีปีใหม่ ๒๕๕๙ ครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 03, 2016, 01:37:37 am »
    สวัสดีปีใหม่ด้วยครับ และขอบคุณคุณนิก เวนโต้94 ที่ยังยืนหยัดดูแลสังคมเล็กๆ ของพวกเราไม่ทิ้งหายไปไหน

น้องฟ้า VR6

• Sr. Member
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 03, 2016, 09:04:19 am »
    สวัสดีปีใหม่ 2559 พี่ๆน้องๆชาว VW ทุกท่านครับ คิดสิ่งใด หวังสิ่งใด ขอให้ผลบุญที่เพียงพอของแต่ละท่าน บันดาลให้ท่านได้รับดังหวัง และมั่นสั่งสมบุญเพื่อประโยชน์สุขในอนาคต ด้วยความปรารถนาดี ขอท่านมีจิตมั่นคง ร่างกายแข็งแรง การงานราบรื่น

b4+ธรรมดา

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 04, 2016, 10:36:45 am »
    .......รถไม่พังมีตังค์เยอะๆนะครับทุกคน.....