• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: สิ้นปี2558  (อ่าน 825 ครั้ง)

น้องใช้บีสี่

• บุคคลทั่วไป
    สิ้นปี2558
    « เมื่อ: ธันวาคม 30, 2015, 09:17:15 pm »
    พรุ่งนี้เป็นวันสิ้นปีแล้ว ไม่ทราบว่าพี่ๆ น้าๆ เพื่อนๆ ไปเคาน์ดาวน์กันที่ไหนบ้างครับ ปีใหม่นี้ขอให้ทุกๆท่านมีแต่ความสุข สุขภาพแข็งแรง เงินทองมั่งมี กันทั้งปีครับ

หะมู

• Hero Member
    Re: สิ้นปี2558
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2015, 10:58:25 pm »
    ขอบคุณคุณน้องใช้บีสี่ ที่อวยพรมาครับขอให้พรนั้นคืนสู่คุณและครอบครัวเช่นกัน ส่วนตัวผมเองก็คงจะอยู่โยงที่บ้านนี่แหละครับ ไม่ว่าจะเทศกาลวันอะไรผมมักจะอยู่บ้าน ไม่อยากจะออกไปเบียดไปแย่งกะชาวบ้านเค้า ขับรถในกรุงสนุกดีไม่มีรถติด

สน คลองสี่

• Full Member
    Re: สิ้นปี2558
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 01, 2016, 06:28:36 pm »
    สวัสดีปีใหม่ 2559 ครับพี่น้องผองเพื่อนโฟล์คไทย ขอให้สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทองและมิตรภาพครับ
    เผลอแผล่บเดียวอยู่ที่นี่และใช้โฟล์คมาสิบกว่าปีแล้ว
    สน คลองสี่