• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามผู้รู้หน่อยคับ เติมน้ำมันเกียร์ VW vento ตรงไหนคับ หาไม่เจอคับ  (อ่าน 1117 ครั้ง)

ni vento

• Newbie
    • *
    1.เติมกับถ่ายน้ำมันเกียร์ VW vento ตรงไหนคับ
    2.ตอนนี้รถมีอาการ เข้าเกียร์ไปที่เกียร์dคับ แต่รถไม่ออกตัวไปอ่ะคับ ต้องรอสัก10นาที ถึงออกตัวได้คับ เกิดจากน้ำมันเกียร์ขาดรึป่าวคับ
    3.ไฟวิทยุค้างตลอดเลยคับ เป็นเพราะอะไรคับ

ni vento

• Newbie
    • *
    ใครทราบ ผมขอรูปด้วยนะคับรูเติมน้ำมันเกียร์ด้วยนะคับ  ไปที่ร้าน เค้าก็หาไม่เจอคับ รบกวนหน่อยคับ ไม่มีรถใช้งาน ขอบคุณมากกกกกกกกคับ

นิก เวนโต้94

• Moderator
    • Sr. Member
    น้ำมันเกียร์ดู/เติมได้จากรูน้ำมันล้นด้านหลัง-ซ้ายใต้อ่างน้ำมันเกียร์ ต้องมุดใต้ท้องรถครับ

ขอบคุณคับ

• บุคคลทั่วไป
    น้ำมันเกียร์ดู/เติมได้จากรูน้ำมันล้นด้านหลัง-ซ้ายใต้อ่างน้ำมันเกียร์ ต้องมุดใต้ท้องรถครับ

ขอบคุณมากคับ

มึนๆ

• Newbie
    • *
    มีอาการเมิ่ลกันอยากฝากถามเพิ่ลๆ ขับมายู่ดีๆ เกียร์อือๆ รอบขึ้นสูง เมิ่ลเราใส่เกียร์3ไว้ งง คับ มันเปนอารายอ่าาาา