• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: == แนะนำตัวอย่างเป็นทางการครับ ==  (อ่าน 1218 ครั้ง)

omaio

• Newbie
    • *
     แนะนำตัวอย่างเป็นทางการครับ ผมชื่อใหม่ครับ เพิ่งได้รถคันนี้มา ตอนแรกก็ไม่ได้เตี้ยเท่านี้ พอดีผมชอบรถเตี้ยๆเลยจับกดซะ
    เพิ่งเปลี่ยนโคมไฟใหม่มาเป็น smoked hella duo round ที่พี่ๆในเวปนี้ชี้เป้าให้ แล้วก็กระจังหน้า+โลโก GTI
    เน้นขับช้าๆครับเอาสวยไว้ก่อน จริงๆไวไม่ได้ เครื่องก็เดิมๆแถมเตี้ยอีก 555
    เจอกันทักทายได้ครับ ถ้าช้าขวางทางก็ขออภัยด้วยครับ

นิก เวนโต้94

• Moderator
    • Sr. Member
    Re: == แนะนำตัวอย่างเป็นทางการครับ ==
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 12, 2015, 09:26:29 pm »
    ยินดีต้อนรับครับ ถ้าเจอเวนโต้คันนี้ อย่าจี้ตูดนะครับ เพราะท่านจะช้าตามไปด้วย  ;D

golf 3 มหาชัย

• Full Member
    Re: == แนะนำตัวอย่างเป็นทางการครับ ==
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 13, 2015, 09:13:50 am »
    ยินดีที่รู้จักครับ ไม่ทราบว่าประจำการอยู่แถวไหนครับ

omaio

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 13, 2015, 11:01:21 am »
    อยู่แถวสุขุมวิท-สาธร ครับผม   :)

Crazyinghod

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2015, 04:47:55 pm »
    รถสวย มากเลย ผมตาม ทรงนี้มากๆ