• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่อยากเล่น Vento  (อ่าน 1776 ครั้ง)

matee

• Newbie
    • *
    มือใหม่อยากเล่น Vento
    « เมื่อ: มิถุนายน 18, 2015, 04:46:41 pm »
    พอดีว่าจะซื่อventoแต่เป็นมือใหม่ก็เลยอยากทรามข้อดีข้อเสียสักหนอยครับ

หะมู

• Hero Member
    Re: มือใหม่อยากเล่น Vento
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2015, 11:06:48 pm »
    ก่อนอื่นมือค่อนข้างเก่าขออนุญาตถามกลับก่อน ว่า ทำไมคุณ matee ถึงได้สนใจจะซื้อโฟล์กฯ Vento ล่ะครับ

Golf 3 Van

• Full Member
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2015, 06:14:11 am »
    ก่อนอื่นมือค่อนข้างเก่าขออนุญาตถามกลับก่อน ว่า ทำไมคุณ matee ถึงได้สนใจจะซื้อโฟล์กฯ Vento ล่ะครับ

คนใช้โฟล์ก ร้อยละ 99.99 มาจากใจรัก(มั้ง)ครับ....ลูกพี่  ;D

localgame

• Jr. Member
    • **
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2015, 11:47:26 am »
    ข้อดีข้อเสีย search google เอาเลยครับ มีเยอะมากๆ

คนเล่นคลื่น

• Full Member
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2015, 05:07:43 pm »
    อยากรู้ความจริงว่ามีข้อดีข้อเสีย55555สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็นสิบตาเห็นไม่เท่ามือคลำอย่าไปเชื่อหรือฟังคำเขาลือครับมันต้องมีใจรักครับเมื่อรักเขาแล้วอะน๊ะต้องเอาสินสอดไปขอมาแล้วค่อยๆสอนค่อยปรับตัวเข้าหากันหึ่ๆที่นี้แหละถึงจะรู้ความจริง555เอาเสียยาวเลยครับโทษทีครับหนับหนุนครับมาเข้ามาอยู่เป็นครอบครัว  VW  กันครับ
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 20, 2015, 08:44:09 pm โดย คนเล่นคลื่น »

ฟองฟอง

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2015, 09:15:39 pm »
    ใช้ดีครับ ผมก็ใช้อยู่ ปี94 ซ่อม-เปลี่ยนอะไหล่ ก็ตามอายุการใช้งานครับ เสื่อมตามสภาพ พอเปลี่ยนเสร็จก็ใช้ดีครับ พอทำเองได้ ก็ซื้อของมาเปลี่ยนเอง หากทำไม่ได้ ก็ไปร้าน-อู่ VW โดยเฉพาะ งานซ่อมก็จะจบสวยๆครับ