• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่เวนโต้  (อ่าน 988 ครั้ง)

tuckrelaxman

• Newbie
    • *
    มือใหม่เวนโต้
    « เมื่อ: มิถุนายน 08, 2015, 03:53:48 pm »
    ผมจะซื้อเวนโต้ใช้ฝากตัวด้วยคับ

นิก เวนโต้94

• Moderator
    • Sr. Member
    Re: มือใหม่เวนโต้
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2015, 05:11:44 pm »
    ยินดีต้อนรับครับ  ;D

ja

• บุคคลทั่วไป
    Re: มือใหม่เวนโต้
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2015, 04:16:51 pm »
    ผมก็ใช้เวนโต้ ปี94 ใช้ดีครับ เกียร์ธรรมดา รถดี ราคาไม่แพง ค่าซ่อมไม่สูงครับหากช่างไม่หลอกฟัน ซื้อมาแล้วหาช่างที่มีคุณธรรม ใช้ได้สบายเลยครับ บางอย่างทำเองได้ก็ทำครับ