• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: .....มือเปิดด้านขวาครับ....B4  (อ่าน 551 ครั้ง)

ฺB4+ธรรมดา

• บุคคลทั่วไป
    .....มือเปิดด้านขวาครับ....B4
    « เมื่อ: มิถุนายน 05, 2015, 09:19:23 am »
    ใครมีเหลือบ้างครับ.....ต้องการมือเปิดประตูหน้าด้านขวาครับ
             ซื้อของเทียบ(ผมหมายถึงมันไม่แท้นะครับ)
        มาใช้ได้2ปี เหล็กหล่อด้านในหักทีละจุดเลยครับ