• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายgolf variant เชียงใหม่ มีรูป  (อ่าน 2295 ครั้ง)

fontip

• Newbie
    • *
    ขายgolf variant เชียงใหม่ มีรูป
    « เมื่อ: มิถุนายน 01, 2015, 09:41:49 am »
    น้องที่เชียงใหม่ฝากลงประกาศขายหน่อยค่ะ ใครที่สนใจและอยู่เชียงใหม่ลองเข้าไปดูนะค่ะ
    ***** ตามลิงค์เจ้าไปดูรูปนะค่ะ***

http://www.kaidee.com/product-106527374
    http://www.kaidee.com/product-106429264

หะมู

• Hero Member
    Re: ขายgolf variant เชียงใหม่ มีรูป
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2015, 06:27:14 pm »
    รถแต่งสวยดีครับ เห็นแล้วตาร้อนผ่าว ไม่ได้แจ้งราคาไว้ด้วย ไม่ทราบขายเท่าไร น่าเสียดายที่ต้องเปลี่ยนมือ แต่ยังไงผมก็ขออนุญาตรวบรวมเอาไว้ในกลุ่มชาวแวเรี้ยนท์ของพวกผมนะครับ

หะมู

Re: ขายgolf variant เชียงใหม่ มีรูป
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2015, 06:37:28 pm »
    ขออภัยครับ เพิ่งเห็นราคา ๙๙๐๐๐ บาท ถ้าผมไม่มีเจ้าแช่อิ่มอยู่แล้วก็น่าสน

โอ๊ต

• Jr. Member
    • **
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2015, 03:13:40 pm »
    คันเดียวกันหรือเปล่าครับ

http://www.vwwatercoolerclub.com/webboard/index.php?topic=31307.0

fontip

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2015, 01:45:40 pm »
    น่าจะคนละคันนะค่ะ... ทั้งป้ายทะเบียน ทั้งสี ...ดูนิดเดียวก้รู้ค่ะ  ....  ;D ;D ;D ;D ;D ;D

fontip

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2015, 01:49:21 pm »
    ขออภัยครับ เพิ่งเห็นราคา ๙๙๐๐๐ บาท ถ้าผมไม่มีเจ้าแช่อิ่มอยู่แล้วก็น่าสน

ราคา 99000ค่ะคุณหะหมู  สนใจเพิ่มอีก1คันมั๊ยค่ะ น้องเจ้าของรถเค้าแจ้งมาว่า เค้าเปลี่ยน+ซ่อมไปอีกหลายรายการเลยค่ะ วิ่งจาก กทม ไปเชียงใหม่160-170 ยังนิ่งๆอยู่เลยค่ะ   ;D ;D ;D

หะมู

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2015, 03:05:14 am »
    ผมคงต้องร้องเพลงพบกันเมื่อสายเกินไปแล้วครับ คุณ fontip เจ้าแช่อิ่มของผมปี ๑๙๙๗ ตอนที่ได้มาค่าตัวแพงกว่าคันนี้แสนก่า ตอนนั้นถามใครๆ ก็บอกว่าผมได้มาถูก (ไม่รู้หลอกให้ผมดีในหรือเปล่า ฮือ ฮือ)

ไม่ทราบว่าคุณ fontip ทราบหรือเปล่าว่า ผมมีโปรเจครวบรวมหาข้อมูลว่ามีรถกอล์ฟ รุ่นแวเรี้ยนท์นี้่วิ่งอยู่กี่คัน บางท่านว่ามีประมาณ ๓๐๐ คัน ตอนนี้ผมรวบรวมได้แล้วประมาณ ๙๔ คัน คันของน้องคุณคือคันที่ ๙๔ ที่ว่าโดยประมาณเพราะเจ้าของรถบางท่านไม่ได้อัพเดทข้อมูล แจ้งเข้ามาแล้วก็หายไปเลยติดต่อกลับไม่ได้ หรือบางท่านก็แจ้งซ้ำเข้ามาและใช้ชื่อต่างกันอีก อยากรบกวนคุณ fontip สอบถามคุณน้องว่า ถ้าไม่ขัดข้องผมอยากทราบชื่อ (หรือยูสเซอร์เนม) หรือรายละเอียดของรถอื่นๆ และอีเมล์ด้วยก็ดีครับ (ส่งทางบ๊อกก็ได้ครับ) ขอบคุณครับ

Tai Vento

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2015, 11:20:33 pm »
    แต่เหมือนคันที่โคราชมากจริงๆ ดังลิงค์

คนเล่นคลื่น

• Full Member
    « ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2015, 02:29:10 pm »
    น่าจะเป็นรถเก่าคุณกล้าครับที่โคราช

fontip

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2015, 01:29:03 am »
    ว้าว...ช่างเหน่มา     ;D   ก็คันนี้ช่างเหน่ดูแลอยู่ใช่ป่าวค่ะ เห็นเจ้าของเก่าเค้าว่ามาแบบนั้น...  ตอนนี้ไปอยู่กับเจ้าของใหม่ที่เชียงใหม่แล้วละค่ะ น้องที่ซื้อไปบอกรถขับดีมาก วิ่ง150-160รวดเดียวถึงเชียงใหม่เลย... ;D

fontip

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2015, 07:23:14 pm »
    แก้ลิงค์ใหม่ค่ะ
    http://www.taladrod.com/w30/iCar/CarDet.aspx?cid=1613985