• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ventoกดล็อคประตูฝ่ังคนขับแล้วอีก3ประตูไม่ล็อคครับ  (อ่าน 1187 ครั้ง)

พงศภัศ นันขุนทด

• Newbie
    • *
    vento กดล็อคประตูฝ่ังคนขับแล้วอีก3ประตูไม่ล็อคครับ แต่ไขกุญแจล็อคได้ทั้ง4เลยครับ

หะมู

• Hero Member
    ถ้ามีช่างโฟล์กที่ใช้บริการประจำคงต้องเอาไปให้เค้าดูให้ หรือไม่ก็ต้องไปให้ร้านประตูแหละครับ ลอง"ค้นหา" กระทูู้เก่าดูก่อนก็ได้ครับ มีพวกร้านทำกลอนประตูที่พวกเราใช้กันหลายจ้าวครับ

คนพเนจร

• Newbie
    • *
    เคยเอา t4 ไปทำที่ ms คาร์ล็อก แถวถนนลาดหญ้ามาครับ (ราคาพอสมควร)

หะมู

• Hero Member
    ผมคอนเฟิร์มตามคุณคนพเนจรบอก เฮียมิ้ง แห่งเอ็ม เอ็ส คาร์ล๊อก นี่ใช้ได้เลย มือเก่าจากโชว์ดาว แต่พักหลังนี่เฮียแกคิดราคาค่อนข้างสูง ถ้าจะไปใช้บริการแนะนำให้คุยเรื่องราคาก่อนลงมือดีกว่าครับ ร้านแกอยู่ถนนลาดหญ้า แถวๆ ไฟแดง โทร. ๐๒-๔๓๘ ๐๓๐๗-๘

ต้น

• บุคคลทั่วไป
    ลองไปอู่พี่ จัมซิครับซ่อมไม่แพง ดีด้วยครับ เบอร์ 089-025-2812  ลองดูนะครับ