• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: เกี่ยวกับหลอดไฟหน้ารถ golf mk3 และ passat b4 ครับ  (อ่าน 1659 ครั้ง)

น้อย

• บุคคลทั่วไป
    สอบถามผู้รู้ครับ รถ passat b4 ใช้หลอดไฟหน้ารถแบบไหนครับ แล้ว golf mk3 ใช้เหมือนกันรึป่าวครับ
    จะซื้อแล้วงงเห็นคนขายบางคนบอก อันเดียวกัน บางคนบอก h7 อะไรนี่แหละครับกลัวซื้อมาแล้วใช้ไม่ได้คับ
    ขอบคุณมากครับ

เด็กโฟล์ค

• Sr. Member
    Re: เกี่ยวกับหลอดไฟหน้ารถ golf mk3 และ passat b4 ครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 27, 2015, 02:32:48 am »
    B4 เดิมๆ ใช้ H1 ครับ ชัวร์ เพราะผมก็ซื้อมาเปลี่ยน

น้องฟ้า VR6

Re: เกี่ยวกับหลอดไฟหน้ารถ golf mk3 และ passat b4 ครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 27, 2015, 12:30:07 pm »
    รถ VW พยายามคบร้านและช่างที่ทำรถ VW

ร้านและช่างทั่วไป คลำๆ งูๆ ปลาๆ นั่น นี่ เพี้ยนครับ

น้อย

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 27, 2015, 10:37:06 pm »
    แล้ว golf mk3 ไฟหน้า h อะไรคับจะได้ซื้อถูกครับ

น้องฟ้า VR6

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 28, 2015, 08:27:29 am »
    แล้ว golf mk3 ไฟหน้า h อะไรคับจะได้ซื้อถูกครับ
    โคมเดี่ยว H4
    โคมมีไฟแยก H1