• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: vw vento เติมแก๊ส เร่งไม่ขึ้นครับ  (อ่าน 880 ครั้ง)

โอ๊ค ภาณุวิชญ์

• บุคคลทั่วไป
    vw vento เติมแก๊ส เร่งไม่ขึ้นครับ

ช่วยแนะนำให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ

ชัย

• Full Member
    Re: vw vento เติมแก๊ส เร่งไม่ขึ้นครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 18, 2015, 08:26:17 pm »
    กลับไปวช้น้ำมันดูก่อน  ถ้าน้ำมันใช้ได้ปกติค่อยมาไล่ระบบแก๊ส  ว่าแต่เครื่องเดิมๆ1.8 และแก๊สระบบดูดใช่มั้ยครับ