• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเบอร์อะไหล่ speed sensor golf3 ปี94 เกียวร์ธรรมดาหน่อยครับ  (อ่าน 1332 ครั้ง)

natthaho

• Newbie
    • *
    ขอเบอร์อะไหล่ speed sensor golf3 ปี94 เกียวร์ธรรมดาหน่อยครับ

กล้วย

• บุคคลทั่วไป
    รู้สึกจะของ 2.0     1H0919149A

natthaho

• Newbie
    • *
    ใช้ตัวเดียวกับเครื่อง 1.8 ไหมครับ

คนเล่นคลื่น

• Full Member
    ไมล์ความเร็วหรืออะไรครับ

หะมู

• Hero Member
    ได้ลองถอดของเก่าออกมาดูหรือยังครับ ส่วนมากอะไหล่จะมีพิมพ์ไว้นะครับ ของรถผมมีปลั๊ก ๓ พิน แต่ของปี ๙๔ จะเหมือนกันหรือเปล่าผมไม่ทราบนะครับ ถ้าปลั๊กรถคุณมีสามพินเหมือนกัน (ก็) น่าจะเหมือนกัน ผิดถูกประการใดวานผู้รู้บอกด้วยครับ

กล้วย

• บุคคลทั่วไป