• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครขับ Passat B5 โชว์รถกันหน่อยครับเป็นแนวทางการแต่งของผม  (อ่าน 1434 ครั้ง)

PassatRider

• Newbie
    • *
    รับหาอะใหล่Passat B5 B5.5 ด้วยนะครับ Line:jeanosk130 TEL.0994477335

หะมู

• Hero Member
    ท่านเจ้าของกระทู้น่าจะโชว์ของท่านก่อนนะ จะช่วยกระตุ้นให้ท่านอื่นๆ ส่งประกวดบ้าง แล้วที่รับจัดหาอะไหล่เนี่ย มีพวกของตกแต่งด้วยหรือเปล่าครับ ถ้ามีของอยู่แล้วน่าจะลงรูปพร้อมราคาไว้เลยจะช่วยได้มากครับ

PassatRider

• Newbie
    • *
    ถามเรื่องอะใหล่แอดไลน์เลยครับ

รถผมครับ

หะมู

• Hero Member
    โอ้ว ขอบคุณสำหรับรูปรถครับ ท่าทางดูดุดันดีครับ แต่รูปน้อยไปนิดนึง น่าจะมีหลายๆ มุม สงสัยกลัวคู่แข่งเห็น ฮิ ฮิ แล้วสรรพคุณเป็นไงมั่งครับ ถ้าไม่เป็นความลับ ได้ทำอะไรไปมั่ง ไอ้ผมมันไม่มีพาสสาทซะด้วย ที่เห็นๆ จากรูปก็คงเป็นล้อที่เด่น ท่าทางโตกว่าเดิม และล้นๆ ซุ้มหน่อย ผมชอบให้มันเตี้ยลงหน่อยจะแจ่มเลย  แล้วเรื่องอะไหล่เนี่ย เป็นของมือสอง หรือว่าของใหม่เอี่ยมครับ อยากให้มีรายละเอียดเยอะหน่อย เพราะนักเลงพาสสาทในโฟล์กไทยก็มีเยอะครับ เคยมีกระทู้รวบรวมพาทสาทโดยเฉพาะ (ตอนหลังหายเงียบไป) และมีเพื่อนๆ ที่หาอะไหล่อยู่เหมือนกัน ถ้าแจงรายละเอียดให้เยอะหน่อยจะดีมากเลยครับ

เอ้า เพื่อนๆ ที่ใช้พาสสาททั้งหลาย แวะเข้ามาทักทายกันหน่อยครับ ตื่นๆ ๆ ได้แย้ววว

PassatRider

• Newbie
    • *
    เรื่องอะใหล่มีทั้งมือ1มือ2ครับ แอดไลน์คุยเลย ส่วนหลายๆมุมผมจัดให้ครับ รอมีตติ้งกลุ่มรถพัสสาทผมก่อนวันเสาร์นี้ใครชับพัสสาทหรือโฟล์คอื่นๆมาร่วมแจมได้นะครับ ที่เมืองทองธานี รายละเอียดต่างๆ แอดไลน์ครับ ID:jeanosk130