• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: มีขอสงสัยเกี่ยวกับตู้หน้าวีครับ  (อ่าน 397 ครั้ง)

ิีbug

• บุคคลทั่วไป
    1. ตู้หน้าวีที่กระจกหน้าเป็นจอซาฟารีเปิดไดEจะอยู่ในปีอะไรบ้างครับ
    2. ผมคิดว่าจะมีมากับรถที่เป็นจอหลังเล็กเท่านั้นใช้รึเปล่าครับ
    3. แล้วรถหน้าวีจอหลังใหญ่หลังปี 1964  มีบ้างมั้ยครับที่จะมีกระจกซาฟารีติดมาจากโรงงาน  
    4. ไฟท้ายแบบกลมทับทิมเล็กจะมีเฉพาะรุ่นจอหลังเล็กใช้มั้ยครับ  
    5. โฟลคEู้รุ่นเดอะลุกซEีอะไรที่แตกต่างไปจากรุ่นธรรมดาบ้างครับ
    6.ช่วงล่างหน้าวีรุ่นเก่าๆอย่างจอหลังเล็กจะเหมือนกับช่วงล่างของหน้าวีรุ่นหลังๆรึเปล่าครับ
    7.แล้วถ้ารถไม่มีใช่รุ่นกระจกซาฟารีและมาใส่ทีหลังได้มั้ยครับ แล้วต้องเจาะรถมั้ยครับ
    8.หน้าวีรุ่นเดอะลุกซEจอหลังเล็ก ประตูตู้กับบข้าว กระจกซาฟารี  มีมั้ยครับผมยังไม่เห็นเคยเคยเห็นแต่เดอะลุกซEน้าหลังใหญ่ธรรมดา
    9.ตู้หน้าวีที่มีไฟเลี่ยวกระดกมีจนถึงปีอะไรครับแล้วปี 1960 ยังมีไฟเลี้ยวกระดกอยู่มั้ยครับ
    ขอรบกวนหน่อยนะครับ  ขอบคุณมากครับ

[ 9 ส.ค. 2545 , 06:21:21 น

ตั้ม......TYPE 2

• บุคคลทั่วไป
    RE: มีขอสงสัยเกี่ยวกับตู้หน้าวีครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 01, 1998, 09:56:35 am »
    ใช่ครับ   มาเป็นสีเดียวกับรถ เช่นขาว  - น้ำเงิน  โลโก้ก็จะน้ำเงิน      
    9 ส.ค. 2545 , 21:25:40 น