• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณ..คุณหะมู...กับส.ค.ส ครับ..  (อ่าน 1528 ครั้ง)

เณร

• Newbie
    • *
    ขอบคุณ..คุณหะมู...กับส.ค.ส ครับ..
    « เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 12:04:33 am »
         ขอบคุณคุณ...คุณ  หะมู  มากครับ   สมุดพกกับสติกเกอร์ vw thai      เปิดเนื้อหาดูเหมาะกับไว้ติดรถยามฉุกเฉินได้ดีจริงๆครับ ..... ( ว่าแต่เรียกสมุดพก หรือ หนังสือพกดี...เอ๋ย ) 

หะมู

• Hero Member
    Re: ขอบคุณ..คุณหะมู...กับส.ค.ส ครับ..
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 01:38:58 am »
    ที่จริงอันนี้ต้องยกความดีให้คุณวีระ นักเลงรถตู้ T4 ครับ เป็นผลิตผลจากน้ำพักน้ำแรงของเธอคนเดียว สำหรับบรรณาการให้เพื่อนๆ ที่คิดว่าจะมาเจอะเจอก้ันในมีทติ่งเมื่อปลายปีที่ผ่านมาครับ อันที่จริงคุณวีระตระเตรียมทำก่อนมีทติ้งสักสองสามวันเองครับ แต่เนื่องจากมีคนมาแจมไม่มากเท่าไร ทำให้มีเหลืออยู่ประมาณสัก ๑๐ กว่าเล่ม (จากจำนวนทั้งหมดยี่สิบกว่า) คุณวีระเลยบอกให้ผมจัดการแจกซะ ผมก็ถือโอกาสส่งเป็นส.ค.ส.ให้หลายๆ ท่านที่มีคุณูปการกับพวกเราน่ะครับ ก็ถือว่าทำกันแบบขำ ขำ นะครับ

golf 3 มหาชัย

• Full Member
    Re: ขอบคุณ..คุณหะมู...กับส.ค.ส ครับ..
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 07, 2015, 06:25:48 pm »
    อยากได้บ้างจังเลย

หะมู

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 07, 2015, 10:33:10 pm »
    นึกแล้วเชียว ว่าต้องมีคนอยากได้ ฮิ ฮิ  แต่ไม่ให้ ขอหัวเราะเป็นภาษากระเหรี่ยงหน่อย 5 5 5 5 ถือเป็นการทำโทษที่คุณไม่มาเจอกับพวกเรา (นับเป็นชัยชนะของหลวงนฤบาล) ที่ไม่ให้ก็เพราะบอกแล้วว่าของเค้าทำมาจำนวนจำกัด คุณวีระทำมาแค่ยี่สิบกว่าเล่ม เฉพาะวิ่งไล่แจกวันที่เจอกันก็เกือบหมดแล้วครับ ที่เหลือคุณวีระก็บอกให้ผมช่วยจัดการเก็บไว้แจกภายหลัง แบบว่ามาก่อนได้ก่อน ผมเลยอาศัยอำนาจคสช. จัดส่งให้กับสมาชิกที่มีคุณูปการกับเว๊บบอร์ดโฟล์กไทย เช่นคุณอนุรัตน์หนึ่งในผู้บุกเบิกบอร์ดนี้ เอาอย่างนี้ก็แล้วกันครับ ผมยังมีของที่ผมทำเอาไว้ก่อนหน้าชุดที่คุณวีระทำ เป็๋นการถ่ายเอกสารขนาด F4 หนาหน่อย มีข้อมูลเหมือนกันเลยเว้นแต่มีต้องแก้ไขนิดหน่อย เช่นเบอร์ของช่างบางท่านที่เปลี่ยนไป หรืออู่/ร้านที่เลิกกิจการไปแล้วเป็นต้น ส่วนที่คุณวีระทำเป็นเล่มขนาดใส่เก๊ะรถได้ ปกพลาสติกเข้าเล่มด้วยกระดูกงู เดิมทีตั้งใจว่าจะทำแจกสมนาคุณพรรคพวกกลุ่มแวเรี้ยนท์ ที่กรุณาแจ้งเข้ามาในกระทู้ที่ผมหาจำนวนอยู่ แต่ก็ไม่ได้ใช้เพราะยังไม่มีโอกาส ถ้าคุณสนใจก็แจ้งชื่อที่อยู่มาก็แล้วกันเดี๋ยวส่งให้  อ้าว ไหนๆ ก็ไหนๆ แล้ว ผมยังมีเสื้อยืดที่คนเล่นคลื่นทำมาร่วมสนุกเมื่อคราวที่จัดมีทติ้งครั้งแรก (ที่จัดที่เทสโก้ โลตัส แคลาย) เหลืออยู่อีกจำนวนหนึ่ง มีสีดำกะสีขาว ถ้าอยากได้ด้วยก็บอกไซส์กับสีมา แต่ไม่รับปากว่าจะมีตามต้องการนะ มี S, M, M+, L, XL, XXL ถ้าโชคดีก็มีไซส์และสีตรงกับที่อยากได้ ถ้าไม่มีก็อย่าว่ากันนะ เหลือจากแจกตอนวันงานแล้วแต่ยังมีเหลืออยู่บ้างไม่ครบสีไม่ครบไซส์ เค้าก็โบ้ยมาใส่รถผมให้จัดการ ถ้าจะเอาเสื้อด้วยอาจส่งช้าหน่อยเพราะผมต้องหากล่องมาห่อครับ

Golf 3 Van

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 08, 2015, 02:43:17 am »
    ลูกพี่บอกมาแบบนี้ ของไม่พอแจกแน่ๆ ....อิอิ.... ;D

golf 3 มหาชัย

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 08, 2015, 06:39:16 am »
    คุณหะมูเรื่องหนังสือผมไปรับเองได้ครับ จะได้นำคอนโซลไปให้ด้วยที่เคยคุยกันนานมากแล้ว แต่เห็นพี่เงียบๆไปครับ

วีระ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 11:21:54 pm »
    @พี่หะมู
    วันก่อนปีใหม่ แวะไปหาช่างเสน่ห์  ได้ทราบข้อมูลว่า ช่างแมว ลาดปลาเค้า 24 ได้ปิดอู่ไปแล้ว เงียบสนิท
    ยังแซวๆกันว่า ปิดหนีหนี้หรือเปล่า 555
    จึงแจ้งมาเป็นข้อมูลครับ

praradornt4

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 14, 2015, 04:12:30 pm »
    ขอขอบคุณผู้อุปการะคุณทุกท่านที่ได้ดำเนินการจัดทำสมุดทะเบียนดังกล่าว
    ผมได้รับเรียบร้อยแล้ว....และได้ทำสำเนาส่งต่อให้กับเพือนอีกหลายคน
    เพื่อให้รู้ถึงความหวังดีของผู้มีอุปการะคุณที่มีชื่ออยู่ทีหน้าปกสมุดนะครับ

หะมู

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 14, 2015, 09:54:38 pm »
    สาธุ

ถ้ามีสำเนาดังว่าเหลือเฟือก็เจือจานมาทางนี้มั่งก็ดี แหะ แหะ ยังมีคนสนใจอีกหลายคน ฮิ ฮิ