• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ปีใหม่กำลังจะมา ปีเก่าจะผ่านพ้นไป  (อ่าน 1030 ครั้ง)

โกเล็ก

• Full Member
    นึกถึงวันเวลาแล้วใจหาย วันนี้เป็นวันส่งท้ายปีเก่า 57 พรุ่งนี้เราก็แก่เพิ่มอีกหนึ่งปีอีกแล้วซินะ 555 ขอส่งความสุขรับปีใหม่ให้พี่น้อง Vw-thai club house ทุกท่านจงประสพแต่ความโชคดี มีชัย สมปรารถนาในทุกเรื่อง ตลอดปี 2558 นะครับ อย่าลืมเช็คโฟส์คคู่ใจก่อนออกเดินทางนะครับ

praradornt4

• Newbie
    • *
    Re: ปีใหม่กำลังจะมา ปีเก่าจะผ่านพ้นไป
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 01, 2015, 02:08:05 am »
    โชคดีกับทุกเรื่องครับ

หะมู

• Hero Member
    Re: ปีใหม่กำลังจะมา ปีเก่าจะผ่านพ้นไป
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 02, 2015, 02:45:07 am »
    สวัสดีปีใหม่ครับ มีความสุข สุขภาพแข็งแรงครับ