• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: กระปุกย้ำมีเสียงดัง  (อ่าน 644 ครั้ง)

ยุญเกียรติ

• บุคคลทั่วไป
    กระปุกย้ำมีเสียงดัง
    « เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 06:46:06 pm »
    ติดเครื่อง มีเสียง วู้ๆ ที่หม้อพักน้ำ มีน้ำค่อยๆไหลออกมาจากท่อระบายกระปุกน้ำครับ เหมือนมีลมดันออกมา พักลมทำงานตามปกติครับ บางครั้งเปิดฝากระปุกน้ำ รถจะสตาร์ทไม่ติด ต้องทิ้งไว้สักคืนมา รถจะติดได้ครับ ไม่ทราบต้องเปลี่ยนอะไรบ้างครับ

นิก เวนโต้94

• Moderator
    • Sr. Member
    Re: กระปุกย้ำมีเสียงดัง
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 08:43:00 pm »
    รถติดแก็สหรือเปล่าครับ