• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: เกียร์พาสสาทบี5 หอนต้องโอเวอรฮอนไหมเกียร์เปลี่ยนปกตินิ่มอยู่  (อ่าน 1109 ครั้ง)

boy

• บุคคลทั่วไป
    เกียร์พาสสาทบี5หอนแต่เกียร์ยังเปลี่ยนนิ่มปกติต้องแก้ไขอย่างไรครับต้องถึงกับโอเวอร์ฮอนไหมต้องการประหยัดครับ

วีระ

• Full Member
    น่าจะ ตรวจ/เปลี่ยน น้ำมันเกียร์ก่อนครับ
    overhaul เป็นเรื่องสุดท้ายครับ  อย่าเพิ่งคิดเป็นสิ่งแรกๆ

หะมู

• Hero Member
    ลองเข้าไปดูกระทู้ "คิดถึงงานมีทติ่ง" ดูก่อนครับ ถ้าวันเสาร์ที่ ๕ ไปได้ จะได้สอบถามพูดคุยกับนักเลงพัทสาท และช่างใจดีกันจะๆ เลยครับ ไม่มีค่้าใช้จ่ายด้วย

เส

• บุคคลทั่วไป
    เปลี่ยนลูกปืนใหม่ไม่กี่ตัวจบ แต่ค่ายกเกียร์นี่ซิแพงกว่าค่าอะไหล่อีก

หะมู

• Hero Member
    แก้ไขพิมพ์ผิดครับ โฟล์ก-ไทย มีทติ้ง วันเสาร์ ที่ ๖ ธันวาคม นะครับ ย้ำ เสาร์ที่ ๖ ธ.ค. ครับ ขออภัย