• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: แตกซะแล้ว  (อ่าน 1043 ครั้ง)

ฺB4+ธรรมดา

• บุคคลทั่วไป
    แตกซะแล้ว
    « เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2014, 04:27:33 pm »
    1.อยากได้ไฟท้ายด้านซ้ายครับแตกครับ
    2.ทับทิมหน้าซ้าย - ขวาครับ ซื้อของเทียมมา  เหลืองสวยเชียวครับ เซ็งเลย มือสองแท้น่า่จะดีกว่า
    3.อยากทราบราคา ชุดไฟเลี้ยวหน้า+ไฟหลอก และชุดไฟตัดหมอก ตอนนี้สภาพแย่แล้วครับ
    ...........ไฟท้ายใครมีจองเลยนะครับ ต้นเดือนเจอกันครับ....ทิ้งเบอร์ติดต่ออไว้เลยนะครับ ขอบคุณครับ