• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ปั๊มเบรก  (อ่าน 836 ครั้ง)

somboon

• บุคคลทั่วไป
    ปั๊มเบรก
    « เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2014, 10:46:04 am »
    ปั๊มเบรก VW Vento ซ่อมได้ไม๊ครับ มือสองมีขายที่ไหนบ้างครับ

น้องฟ้า VR6

• Sr. Member
    Re: ปั๊มเบรก
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2014, 11:51:57 am »
    โทร.ถามร้านอะไหล่ดู น่าจะมีชุดซ่อม

ถ้าไม่มีก็ต้องหามือสองทั้งลูกครับ

aaa

• บุคคลทั่วไป
    Re: ปั๊มเบรก
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2014, 08:00:13 pm »
    ปั้มเบรกซ่อมได้ครับ มีชุดซ่อมอยู่ ค่าซ่อมพร้อมน้ำมัน ate ที่เคยทำไม่เกินพันครับ