• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำฟิล์มดำหน่อยนะครับ  (อ่าน 992 ครั้ง)

jumpto

• บุคคลทั่วไป
    ช่วยแนะนำฟิล์มดำหน่อยนะครับ
    « เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2014, 10:57:51 am »
    ติด ventoอยากได้แบบเน้นส่วนตัว +กันแดด ขับกลางวันเป็นหลัก ใช้แบบไหนสีอะไรดีครับ

น้องฟ้า VR6

• Sr. Member
    Re: ช่วยแนะนำฟิล์มดำหน่อยนะครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2014, 11:38:43 am »
    เน้นส่วนตัวก็ดำที่สุดละครับ แต่กลางคืนทรมานนะ มองข้างเคียงลำบากมาก

เน้นส่วนตัว....ม่านสิครับ ฟิล์มเอาพอสบายตา ส่วนตั้วส่วนตัวก็ดึงม่านปิด  เท่านั้นละ

ไผ่ลิง

• บุคคลทั่วไป
    Re: ช่วยแนะนำฟิล์มดำหน่อยนะครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2014, 08:55:06 pm »
    ลองดู cs5 scotchtint ของ 3m ครับตัวนี้ดำได้ใจ แต่ไม่รู้ตอนนี้ยังมีของรึเปล่านะ

คุณหมีขี้เกียจ

• Jr. Member
    • **
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2014, 11:29:13 pm »
    อยากให้ลองยี่ห้อ BF
    รายละเอียดตามลิ้งค์ https://www.facebook.com/Kaezashop?fref=ts

ผมอยากลองนะ รอฟิล์มเสื่อมก่อน