• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: สวัดดีครับ อยากถามเรือนไมร. Passat b4 หน่อยครับ  (อ่าน 2098 ครั้ง)

Nok

• Newbie
    • *
    อยากรู้ราคาไมร b4 ครับ

คน เล่น คลื่น

• Newbie
    • *
    หายากครับเอาของก๊อฟล์เวนโต้ใส่เลยครับไม่ต้องดัดแปลงใดๆครับ

Nok

• Newbie
    • *
    ใส่กันได้เลยหรือเปล่าครับ ไมร์ของแวนโต้ ราคาประมาณเท่าไหล่ครับผม

คน เล่น คลื่น

• Newbie
    • *
    ได้เลยตรับเล็กกว่านิดหนึ่งราตาแล้วแต่ที่จะหาได้ครับสองพันขึ้นครับ

เด็กโฟล์ค

• Sr. Member
    หายากถึงยากมาก กว่าผมจะได้มา ต้องสั่งจากนอก แพงอีกต่างหาก

หะมู

• Hero Member
    ขออนุญาตเสริมคุณเด็กโฟล์ค น่าจะหมายถึงเรือนของพัทสาท เพราะหายาก แต่ของเวนโต้/กอล์ฟ มีขายกันเยอะครับ

ดำ b.4

• Jr. Member
    • **
     ;D  รถน้อย อะไหล่ก็หายากเป็นธรรมดา

jschai99@yahoo.com

• บุคคลทั่วไป
    Re: สวัดดีครับ อยากถามเรือนไมร. Passat b4 หน่อยครับ
    « ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2014, 04:56:44 pm »
    ผมมีของ vento ถ้าสนใจส่งเมลมาครับ