• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนท่านที่ซื้อ Golf ทะเบียน พธ 2127 กทม จากเราไป......  (อ่าน 931 ครั้ง)

fontip

• Newbie
    • *
    เนื่ื่องด้วยท่านยังไม่ได้เปลี่ยนชื่อในเล่มทะเบียน ... ตอนนี้มีจดหมายจากกรมตำรวจมาที่บ้านเรา (ตามรูป) จึงเรียนท่านที่ซื้อรถไป กรุณาไปเปลี่ยนชื่อให้เรียบร้อยด้วยนะค่ะ หากท่านยังไม่เปลี่ยนชื่อภายในเวลาที่ตำรวจกำหนดมา ที่บ้านเราจะแจ้งยกเลิกป้ายทะเบียนแล้วนะค่ะ.......อีกอย่าง พี่เจ้าของรถ(ชื่อในเล่มตอนนี้)ก็กำลังจะไปทำงานที่ต่างประเทศ อาจเป็นสาเหตุที่ท่านอาจจะไม่ได้เอกสารต่างๆในการต่อเล่มทะเบียนใหม่...จึงเรียนมาให้ทราบ.. :)

**ปล**  หากพี่ๆท่านใดรู้จัก หรือเคยเห็นก๊อฟทะเบียนนี้ รบกวนช่วยบอกต่อให้ด้วยนะค่ะ  ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ    :)