• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับพี่พี่ ผมอมรน้องใหม่ขออนุญาตรายงานตัวครับ  (อ่าน 1952 ครั้ง)

อมร

• Newbie
    • *
    ผมเพิ่งได้ vw ps 1.9 มาใหม่ ผมอยู่กำแพงเพชรครับ ขอฝากตัวด้วยครับ พี่พี่มีอะไรแนะนำเชิญเลยนะครับหรือผ่านมาจังหวัตาก กำแพงเพชรยินดีต้อนรับและให้การดูแลทุกคนนะครับ 087-8462645 ตลอดเวลาครับ
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 07, 2014, 09:04:50 am โดย อมร »

น้องฟ้า VR6

• Sr. Member
    WELCOME WELCOME WELCOME.
    ยินดีต้อนรับน้องอมรครับ
    TDI สินะ vw ps 1.9
    เดือนหน้าจะขึ้น ชม. ผ่านเมืองตากแน่นอน
    ขอให้มีความสุขกับ VW นะครับ
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 07, 2014, 10:39:02 am โดย น้องฟ้า VR6 »

อมร

• Newbie
    • *
    สวัสดีครับพี่ ขอบคุณครับผม TDI ครับ ปี 2004 ครับเพิ่งเคยใช้งานครั้งแรกเป็นรถในฝันอยากได้มาตั้งนานแล้วครับ แต่ไม่มีความรู้เกี่ยวกับ vw เท่าไหร่ครับ
    กะว่าใช้ไปเรียนรู้ไป ซ่อมไป นี่ก็จะต้องทยอยเก็บงานที่เจ้าของเก่าเขายังไม่ได้ทำหลายอย่างเหมือนกันครับ ต้องของคุณพี่มากนะครับ ที่ให้กำลังใจครับ
     อย่าลืมนะครับขึ้นเชียงใหม่ ต้องแวะทักทายกันบ้างนะครับ(ถ้าสะดวกและไม่รังเกียจ)บ้านผมอยู่ติดสายเอเชียเลยครับ
    « แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 07, 2014, 01:48:18 pm โดย อมร »

น้องฟ้า VR6

• Sr. Member
    ครับ
    ขาดเหลืออะไร ต้องการอะไหล่ตัวไหน บอกได้นะครับ จะได้แวะให้

golf 3 มหาชัย

• Full Member
    ยินดีที่รู้จักครับ ผมอยู่มหาชัย ลงใต้ทักทายได้ครับ

ชนะ

• บุคคลทั่วไป
    ตัวนี้เครื่องน่าจะไม่มีปัญหาอะไรนะครับ

คุณหมีขี้เกียจ

• Jr. Member
    • **
    ยินดีต้อนรับคร้าบบบบบ  ;D

kitti

• Jr. Member
    • **
    ขอนแจ่นนนน ยินดี ต้อนรับ คับ

อมร

• Newbie
    • *
    สวัสดีครับ
           ยินดีครับพี่  น้องฟ้า VR6 ที่กรุณาผมมากเลยครับ แน่นอนครับต้องขอความกรุณาล่วงหน้านะครับพี่
           สวัสดีครับ พี่ g0lf3 มหาชัย  ยินดีมากครับพี่ เช่นกันครับถ้าขึ้นเหนือมา อย่าลืมผมเช่นกันครับ
           สวัสดีครับ พี่ชนะ เครื่องยนต์ตอนนี้ยังปกติอยู่นะครับ ตามสภาพครับผม ถ้ามีอะไรแนะนำผมเชิญได้เลยครับพี่
           สวัสดีครับ พี่หมีขี้เกียจ ยินดีที่รู้จักครับ ขอบคุณมากครับพี่
           สวัสดีครับ พี่ kitti ขอนแก่นครับ  ขอบคุณครับ

พอดีจะว่าล้าสมัยก็ได้ครับผมเพิ่งเคยสมัครใช้งานเวปบอร์ด  และมีการตอบ ตั้งกระทู้เป็นครั้งแรก
    จึงไม่ค่อยชำนาญ และไม่ทราบกฏกติกาอะไรมากนัก อย่างไรผิดพลาดประการใดขอความกรุณาพี่พี่ผู้เสียสละดูแลระบบช่วยแนะนำผม
    ด้วยนะครับ ผมยินดีปฏิบัติตามครับและให้ความร่วมมือ หากทาง คลับมีกิจกรรมอะไรที่ดีดี ให้ผมช่วยเหลือผมยินดี
    ครับ(แจกซองผ้าป่าก็ได้นะ ผมชอบทำบุญครับ) 555            อมร(กำแพงเพชร) 08-78462645

อมร

• Newbie
    • *
    สวัสดีครับ
           ยินดีครับพี่  น้องฟ้า VR6 ที่กรุณาผมมากเลยครับ แน่นอนครับต้องขอความกรุณาล่วงหน้านะครับพี่
           สวัสดีครับ พี่ g0lf3 มหาชัย  ยินดีมากครับพี่ เช่นกันครับถ้าขึ้นเหนือมา อย่าลืมผมเช่นกันครับ
           สวัสดีครับ พี่ชนะ เครื่องยนต์ตอนนี้ยังปกติอยู่นะครับ ตามสภาพครับผม ถ้ามีอะไรแนะนำผมเชิญได้เลยครับพี่
           สวัสดีครับ พี่หมีขี้เกียจ ยินดีที่รู้จักครับ ขอบคุณมากครับพี่
           สวัสดีครับ พี่ kitti ขอนแก่นครับ  ขอบคุณครับ

พอดีจะว่าล้าสมัยก็ได้ครับผมเพิ่งเคยสมัครใช้งานเวปบอร์ด  และมีการตอบ ตั้งกระทู้เป็นครั้งแรก
    จึงไม่ค่อยชำนาญ และไม่ทราบกฏกติกาอะไรมากนัก อย่างไรผิดพลาดประการใดขอความกรุณาพี่พี่ผู้เสียสละดูแลระบบช่วยแนะนำผม
    ด้วยนะครับ ผมยินดีปฏิบัติตามครับและให้ความร่วมมือ หากทาง คลับมีกิจกรรมอะไรที่ดีดี ให้ผมช่วยเหลือผมยินดี
    ครับ(แจกซองผ้าป่าก็ได้นะ ผมชอบทำบุญครับ) 555            อมร(กำแพงเพชร) 08-78462645