• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ระบบแอร์ passatของผมไม่ทำงาน  (อ่าน 959 ครั้ง)

ต้นลพรี

• บุคคลทั่วไป
    ระบบแอร์ passatของผมไม่ทำงาน
    « เมื่อ: สิงหาคม 30, 2014, 09:16:29 pm »
    แอร์ Passat 1800 d4ไม่ทำงานครับ พัดลมไม่หมุน ลมไม่ออก

Tanakorn

• บุคคลทั่วไป
    Re: ระบบแอร์ passatของผมไม่ทำงาน
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 04, 2014, 10:04:08 am »
    ตัว Blower ที่เป่าลมแอร์น่าจะเสีย ให้ช่างเช็คดูครับ :)