• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: B4 บรรทุกน้ำหนักได้กี่กิโลกรัมครับแบบมาตรฐานกับโหลดสูงสุด  (อ่าน 893 ครั้ง)

กล้วย

• บุคคลทั่วไป
    อยากทราบน้ำหนักบรรทุกครับรู้สึกว่ากว้างขวางดี
    ไว้เป็นความรู้ครับเผื่อเจอศึกหนักหรือสังเกตจากอะไร
    ได้บ้างครับแล้วมาตรฐานเป็นยังไง  ขอบคุณครับ   ;D ;D ;D

เด็กโฟล์ค

• Sr. Member
    ขอเดา...ถ้านั่งสี่คนเฉลี่ยน้ำหนักฝรั่งคนละแปดสิบกิโลกรัม รวมสัมภาระ น่าจะได้สักสี่ร้อยกิโลกรัมมั้ง

ดำ b.4

• Jr. Member
    • **
     ???  รถซีดาน ช่วงล่างแบบรถเก๋ง ก็น่าจะนั่ง  4 - 5 คน  ถ้าจะบันทุกของก็ลองดูว่ารถมันยุบมากแค่ไหน