• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: Vento ปี 95 ถ้าจะติด Remote เปิด/ปิด ประตู ได้มั้ยครับ  (อ่าน 1282 ครั้ง)

korlid

• Newbie
    • *
    Vento ปี 95 ถ้าจะติด Remote เปิด/ปิด ประตู ได้มั้ยครับ
    แล้วแนะนำรุ่นไหนดีครับ

หนูหริ่ง1

• Newbie
    • *
    น่าจะได้นะครับ ผมเคยติดให้เพื่อน เว้นโต้ แต่ปี 96 ไม่ทราบว่าเป็นเซ็นทรัลล็อก แล้วหรือเปล่า ถ้าใช่ก็ง่ายหน่อย ผมซื้อจาก วรจักร ประมาณ 1200 มั้งครับ นานแล้วจำไม่ได้

หะมู

• Hero Member
    เมื่อก่อนก็เคยคิดจะติดเหมือนกัน แต่พอดีช่างไม่แนะนำ เค้าบอกว่าติดแล้วบางทีก็ทำให้ปวดหัว ทำนองว่ามันไม่เคยมีแล้วเราไปเพิ่ม อาจจะทำให้ระบบอื่นรวน แล้วก็เห็นที่เค้าบอกว่ามีการบล๊อกกันเพื่อโจรกรรมได้ก็เลยแหยงครับ

แต่ถ้าจะติดก็คงไม่ผิิดกติกาอะไร ผมว่าหายี่ห้อ(อะไรไม่ทราบ) ที่เค้าบอกเป็นของโฟล์กมาติดน่าจะดีกว่านะครับ เห็นมีลงขายในหน้าซื้อ-ขายอยู่เหมือนกันนะครับ ของเมืองจีนราคาถูก แต่สำหรับผม ผมไม่ค่อยไว้ใจอ่ะครับ

^.^

• บุคคลทั่วไป
    ติดได้ - แนะนำให้ติดด้วย เอาแค่ใช้สำหรับ ปิด-เปิดล้อค อย่างเดียวก็พอ ป้องกันไม่ให้ไส้ในของกุญแจประตู"หัก" 

หยวน

• Newbie
    • *
     :) golf 94 ติดใช้เพื่อเปิดปิด แบบขี้เกียจไขกุญแจอ่ะครับ ;D

ติดกับช่าง... แถวลาดพร้าว ค่าติด ไม่เกินสองพัน(จำแน่นอนไม่ได้อ่ะ)  ใช้ได้ดีมาสามสี่ปีแล้วครับ ;D

WhitePassat

• Jr. Member
    • **
    ติดมาแล้วร่วมสามปีกับพาสสาทบีสี่ ไม่มีปัญหาใดๆครับ ช่วยทำให้ระบบกุญแจพังช้าลงนะครับ